Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma dk waanza kazi kwa mbwembwe muhimbili;watu wawapa tano!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 13, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahahahahaha kwa hali hii bora mgomo uendelee...
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hao mchambawima nini yakhe!!
     
  4. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa staili hii bora wasipewe madai yao mgomo uendelee
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkiambiwa hospitali hazina vifaa mnakataa,haya sasa mjionee wenyewe.
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Tunawashukuru wameanza, lakini ni Wauaji!!!! Ndugu zetu wamekufa kwa kukataa kuwatibu eti wanataka nyongeza ya posho, mishahara. All in all, tunawashukuru sana kurudi kazini kuwatibu wapendwa wetu walionusurika.
     
  7. E

    Evergreen Senior Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wauaji ni Serikali ya Ccm!!
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Usilipe uuaji kwa uuaji!!!!! CCM kweli wameua, nyie mliokula kiapo msiue tena wapendwa. Msikatae kuwatibu wagonjwa wetu wapendwa wakafa. Hi hilo tu wapendwa, tunawapenda sana na kazi yenu ni nzuri, iliyotukuka, kuhifadhi maisha ya mwanadamu
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    We Pdidy nimecheka mpaka watu wanashangaa nina nini..mweeh! bora kufa maumivu ya jino kuliko kung'olewa hivyo.
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Khaaaaaaa!
     
  11. E

    Evergreen Senior Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wauaji ni Serikali ya Ccm!!
     
  12. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa operation si ndo wataazima mapanga tmk!
     
  13. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ila Pdidy jamani!!

    nimecheka sana wapendwa!!

    hapana, wauaji ni MADAKTARI!!

    ee Mwenyezi Mungu naomba uwape imani,

    wabarikiwe sana,

    Glory to Gopd!
     
  14. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wauaji ni ccm na serikali yake
     
  15. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    tatizo serikali yako sio sikivu, inakiburi, mambo ya kusema wasiotaka kurudi kazini kazi hawana ndio ilichochea mgomo hasa, tatizo linamalizwa kwenye meza ya maelewano, ubabe nowdays hausaidii, sasa waziri wako baada ya kutoa ile kauli kuna kipi alicho fanikiwa kama sio kuchochea mauaji ya ndugu zetu tu...
     
  16. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mkuu nasikia mkuu wa nchi alikuwa natambika so lazima roho za watu ziende ndio maana mkumsikia wakati wa kelele mpaka siku zao zilivyoisha na mahitaji yao kutimia habari zaidi utazipata baadae ila nchi hii imejaa matambiko machafu
     
Loading...