Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma dk msirudi kazini mpaka waziri mkuu abatilishe usemi wake wa kuwafukuza else mtakuwa wehu wote!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 1, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kama waziri mkuu anathubutu kutangaza hadharani wabunge waliokosea wabatilishe usemi wao
    naomba ma dk wote najua mnatupenda mna mapenzi mema na sisi lakini hata wakiafiki kuwalipa mafao yenu
    naomba msirudi mpaka muhakikishe waziri mkuu anabatilisha usemi wake kwamba kila asiefika jumatatu kazini amejifukuzisha kazini

    kisheri a kiongozi mkubwa kama huyu anaejizalilisha kwa kushindana na rais kuhusu posho za wabunge ni kwamba mmeshafukuzwa kazi..so sioni kuna umuhimu wa nyie kukuutana na waziri mkuu labda waziri mkuu mwingine maana ameshawafukuza kazi wapendwa .....lazima mjue neno linaumba ..mnaweza kurudishwa akachomoka na ka group kadhaa akisimamia kwa usemi wake na hivyo kuruhusu tena kuanza kugoma kwa ajili ya wachache kwa tatizo la kijinga

    mgomo tu ndio soln ya hii nchi kama wanaiba kwa maandishi kwa nini na nyie msidai haki zenu bana
     
Loading...