Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma DC wapya na ma RC wote, RAS katika semina elekezi Dodoma...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, May 21, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    kale kautaratibu ka semina elekezi kanaendelea. Waziri Mkuu Pinda leo amefungua semina elekezi hapa Dodoma inawashirikisha wakuu wote wa wilaya, wakuu wote wa mikoa, makatibu tawala wote.

    Kikubwa amewaambia waende kuwatumikia wananchi. Hata hivyo ukikumbuka semina elekezi ya Ngurdoto na nyinginezo, je kuna umuhimu bado wa kuendelea kutumia mamilioni kwa semina hizi elekezi???
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ni semina itakayochukua SIKU KUMI kuanzia leo hadi kukamilika
     
  3. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    aaagh!, Siku 10?
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Inawezekana wanafundishwa na kupewa vyeti waongeze CV zao
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    walisema kutakuwa na mtihani mwisho, sasa sijui mtu akifeli inakuwaje na ni mteuliwa wa raisi?
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ina za kufanya uzinzi tu hizi
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Wanaelekezwa mambo mengi mmno na namna ya kuminya uhuru wa watu kujieleza haswa kwenye mikutano yao wanayoitisha unaulizwa maswali ambayo hayamkeri mkuu
     
  8. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Na wale ambao walikiwa ma DC tayari sijui wanaelekezwa nini tena toba yailai!!
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    money wasting gatherings...somebody borrow me hand grenade
     
  10. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    ukifeli unapigwa chini ama unapewa ukatibu tarafa
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mwana Mpotevu hakuna kitu kama hicho bana
    Ukishapata ulaji hata uvurunde watakuhamisha tuu
    au wataficha madudu yako ukaripoti kituo chako cha kazi na baada ya mwaka hivi unatolewa pale unaambiwa utapangiwa kazi maalum
     
  12. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wameenda na wenzi wao katika ndoa? maanake hata semina za ukimwi huwa ni za kiuasherati zaidi wanakuwa wanajaribu namna ya kutumia condom..hizo semina hazisaidii kitu hata wanao hudhuria wanaviwango tofauti vya elimu wengine wanajeshi ,waalimu madocta na kila mtu na wilaya yake ....anaetoka kwa wamasai na dar na hakika wana mazingira tofauti na anaetoka kwenye wilaya kame na yenye rutuba na mapato kila wilaya nna mikoa ni tofauti sana sana wameenda kutembea tu kama wale walioenda kutazama wanyama ngurudoto
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    just another squandering of public fund!!
     
  14. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    It's business as usual!
     
  15. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii nchi hadi tunaitoa kwa hawa mafisadi ishabaki mifupa tupu
     
Loading...