Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma-DC Wanawake: Hebu Tuwekane Sawa Sasa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Field Marshall ES, May 9, 2009.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ma-DC wapya kinamama
    [​IMG]



    Wakuu wa Wilaya wapya, sita wanawake kati ya 15 walioteuliwa na Rais hivi karibuni wakiwa kwenye picha ya pamoja baada ya kumaliza semina elekezi mjini Morogoro, majina na Wilaya zao kwenye mabano , kutoka kulia ni Fatma Mwassa ( Mvomero), Queen Mlozi ( Ukerewe), Fatma Ally ( Nanyumbu), Mery Silla (Arumeru), Dk Rehema Nchimbi ( Newala) na Angelina Mabula ( Mulemba)., mafunzo hayo ya awali yalifanyika kuanzia Mei 5,hadi 8, mwaka huu.
     
  2. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Jamani naomba tukate mzizi wa fitina sasa, nimesoma mara nyingi sana hapa JF kwamba kuna baadhi ya M-DC wetu kina mama kuna ambao ni nanihii wa Wakulu wetu na hasa mkulu wa kaya na el,

    - Nimewaangalia sana katika hii picha nimeshindwa kuamini kwamba kuna hata mmojawapo hapa anayeweza kuwa, sasa wale mnaofahamu zaidi tuonyesheni yupi ni yupi na nani hasa hapo kwenye picha!

    - Mods samahani kama haipo inapotakiwa.

    Respect.

    FMEs!
     
  3. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bwa ha ha haaa !! sidhani kama kuna ukweli mkuu.
     
  4. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    It may or may not be true. Who knows? Nothings surprises me especially in Tanzania. Kama watu wana wekana kwa ufisadi wa pesa ndiyo washindwe kufanya hivyo na kwenye ufisadi wa ngono?
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    kama ni mwanamke kapata madaraka/nafasi yanasemwa mengi.Je wanaume wakipata, kunakuwepo na consideration gani?
     
  6. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Actually i just realised that my aunt is among one of those in the picture !! Duh, akianza ufisadi sasa sijui itakuwaje !!!
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dada ni kama unaichukulia personally because you are a woman. Hamna aliyo sema those woman actually did something kupata madaraka au kuwa kila mwanamke anafanya hivyo kufanikiwa. Kwani una kataa kuwa kuna watu wana lala kwa ajili ya cheo au pesa? Mbona kuna hata wanaume wana fanya hivyo? No body want to down play any woman's achievements what is being said is maybe na wapo wanao lala ili kupata vyeo na wanaume wanao fanya hivyo pia wapo. Don't take it personally because you are a woman dada angu.
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Labda kina Hawa Ngulume,Betty etc ila sidhani kama wote.
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,599
    Likes Received: 9,159
    Trophy Points: 280
    Lakini Hawa Ngulume alianza uDC siku nyingi sana mkulu akiwa si chochote katika mamlaka ya uteuzi, labda huyo mwingine sijui.
     
  10. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Bongo "nothing goes for nothing". either ni kampeni zauchaguzi 2010 zimeanza kupata support ya wanawake au something goes on behind the scene.
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa hawa wapya sioni hata mmoja wa kundi hilo, lakini huko nyuma kuna baadhi; mmoja mmoja hupewa nafasi kama fadhila kwa ukarimu waliotoa kwa baadhi ya wakulu.

    Wengi wa wale wanaoteuliwa kipindi hiki kwa asilimia kubwa ni watumishi wa muda mrefu na huteuliwa baada ya kupigiwa debe na baadhi ya wanasiasa - hasa wabunge na mawaziri wanaowafahamu.
     
  12. U

    Umushoshoro Member

    #12
    May 9, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13

    Huyu Fatma Mwassa ana uhusiano na Hasna Mwilima Dc kutoka katika wilaya fulani huko Kilimanjaro.

    Ni wanafamilia ya marehemu Al-hajj Abubakar Mwilima,unamkumbuka alikua katibu mkuu JUWATA akaenguliwa CCM miaka ya kati ya 80.

    Huyu shekhe,alikuja achana na siasa kabisa akawa anaeneza dini.

    Alipata karama na nguvu za ajabu sana,nina uhakika wa 100% kua Makamba alikua fundi wake.

    Inasemekana ametumika 'kumpika' Muungwana wakati anajiandaa kukamata uongozi
     
  13. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duu, inabidi tujiulize ufanisi wa upikaji wake, make Muungwana kavurunda kabisa!
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    DAAAH, siamini kama Le Mutuz Baharia W. J. Malecela unaweza kumdhalilisha boss wake Nape kiasi hiki huku kila siku unajipendekeza kwa Nape hapa jukwaani. Naanza kuamini kuwa ile Ze Utamu iliyokuwa inamtukana rais wetu ilikuwa ni ya kwako wewe King of all social networks in Bongo Le Baharia Mutuz Big Show a.k.a Kilaza
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Dec 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,049
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Ama kweli sasa hii ni vita maana naona watu mnafanya kazi ya ziada kufukua mengi ambayo FMES aliwahi kuyatolea kauli.

    Kweli siasa si picnic!!
     
  16. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    What goes around comes around broda...
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2013
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh
     
  18. bona

    bona JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2013
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    vp utendaji wa yule fancy nkuhi aliyevuma sana kwenye mitandao alipopewa u dc wakat ndo kwanza katoka chuo??????
     
  19. J

    John W. Mlacha Verified User

    #19
    Oct 6, 2013
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Wiliama malechela naomba uweke picha ya dc wa Temeke hapa
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2013
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yaani Jamaa anawasiwasi kwamba ma DC ni Chakla ya Wazeeee
     
Loading...