Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma-brothermen wa kibongo na flash card shingoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Jan 10, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    Si mda mrefu nilikuwa bongo katika tembea tembea,nikawa nakutana na washkaji wamenin'giza flashcard shingoni.Nilipomuuliza jamaa yangu akaniambia kuwa ukitembea na nayo ndio watu wanajua kuwa wewe mda wote unacheza na makomputer mda wote. yaani ni ujiko kutembea nayo. nilipata raha sana..bongo kweli tambarare.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Sasa ulipata raha ya nini???
    Watu ku act kishamba au?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu ni kichekesho.wewe na akili zako huwezi kuwa umevaa fresh halafu upo church umenin'giniza flashcard shingoni. lakini sio kwamba nahukumu mtu hapa.
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Kinachochekesha zaidi ni nyani kufurahi kwa jinsi hii kuhusu maisha ya wenzake.

    Ukiwacheka wanaoweka flash drive kama washamba wanaotaka kujionyesha wanacheza na computer saa zote, wao watakucheka kwa kuweka msalaba na kujifanya unajua dini mda wote.

    Different strokes for different folks, live and let live.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    MM nimekuambia naninginiza msalaba?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    msameheni jAMANI LEO JUMAPILI
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Msalaba ni mfano tu,

    Unaweza kuwa unavaa kibichkoma au mgolole au suti au chochote unachovaa, wakiamua kuku label kwa stereotypes na wao wanaku label tu.

    Naona umeshindwa kuelewa the moral of the story, usi label watu kwa generalization, kwa sababu na wao wakiamua kukulabel wewe kwa generalizations hizo hizo hutafurahi.

    Inawezekana hao ni Borgs kutoka the next galaxy wanatumiana signals kutoka hizo unazozifikiri kuwa ni flash drives.

    Quit being so parochial na kuchunguza kila mtu anavaaje na kuishije, what's next, utataka kuangalia katika majaa yao kama wana magamba ya mayai au vichwa vya dagaa?
     
  8. M

    Mende dume Member

    #8
    Jan 10, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hapo umeangalia ishu kwa upande mmoja so subjective! ungekuwa umeongea nao kwa kina lakini, sio one simple assumption into the conclussion. Hanging the flash card is for security at time, usijifanye mzungu. zinateleza sana hizo na wengi hatuna back ups au PC zetu ni shared na huwezi ukaacha mambo personal kwenye PC.

    mswahili akiona jua tu, anaanza kuwaona wenzie primitivu hiyo ni passive way ya kumtukuza mzungu.

    have ever been wrong? if yes, you are wrong again, if know, this time you are wrong nyani
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    Guys sio kwamba nawaona nyinyi kuwa ni washamba.go on 70%..
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Mende dume kamaliza.

    Tunarudi kule kuloe kwenye maudhui yangu makubwa, generalization is not good for your mental health.

    And by the way even that 70% figure, without footnotes, is a gross generalization.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    Mambo gani? nyimbo za mp3?
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mkuu Nyani hapa ulikusudia kutueleza nini hasa? Manake binafsi bado sijaona mantiki ya hii mada uliyoanzisha..
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    Wewe unataka nini sasa, kama hujaona lazima uchangie? usi...hapa
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    Nina hakika hata wewe ni mbeba flash shingoni kwa nia ya kujionyesha kwa watu. unaboa..
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Kuna ma inferiority complex mengine mabaya kweli.
     
  16. b

    bnhai JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2010
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,669
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Ohps msg delivered. Ukweli huwa unauma. Kwamba utunzaji flash ni kuning'iniza??? Security??? Hapana, hii ni kama unaenda lunch unakuta watu wamening'iniza vitmbulisho vya makazini kwao kujionyesha wanafanya kazi wapi? Ni Ngeleja design! (Hunijui mimi?) So what!
     
  17. O

    Omumura JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    N washamba tu hao, hakuna kujitetea hapo.
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mkuu pole sana, hapo sijachangia bali nimeuliza swali.

    Mkuu umekosea, hiyo siyo tabia yangu ila

    kama mtu anaishi maisha yake ya nini wewe kuboreka? Si kila mtu amezaliwa ili awe yeye? Waache na maisha yao vinginevyo utajiumiza bure kuwafikiria, ushauri wangu tu huo!

    kweli mkuu.
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Hata kama ni washamba, ushamba zaidi ya hawa washamba ni kuwashupalia washamba.
     
  20. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Na ma superiority complex mengine mabaya kweli...
     
Loading...