Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma Auditor wamebaini Ufisadi wa Kutisha CCBRT, Wafanyakazi wawili wamefutwa kazi!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Mar 31, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Wakaguzi wa hesabu wamebaini Ufisadi Mkubwa Hospitali ya Macho CCBRT ambapo imebainika kwamba mishahara ya wafanyakazi kutoka Hazina ,haijawahi kulipwa!!

    Pia Watendaji wakuu CCBRT walifanya njama na Wahasibu na Kutengeneza majina hewa na kuyapeleka hazina , ambapo serikali ilikuwa inalipa wakati watu hao hawapo duniani.

    Wizi huo umeonyesha kukithiri muda mufupi baada ya serikali kuanza kushirikiana na CCBRT ambapo kuna fungu la mishahara kutoka Hazina lilitengwa kuboresha Mishahara ya wafanyakazi!!

    Wafanyakazi wawili wanaofahamika kwa Majina ya Bi Leonida na Bw Mohamedi wamefukuzwa kwa saa 24 kutokana na kashifa hiyo.

    Mishahara ya wafanyakazi mwezi wa tatu imesimamishwa kupisha uchunguzi wa dharura!!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hali mbaya, sasa mishahara ya wafanyakazi kusimamishwa hapo inakuwaje?
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa inafanyika kila pahala, na kwa kila idara, wizara, halmashauri basi nchi hii ingekuwa mbali kabisa...
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    CCRBT ipo chini ya nani?dr.slaa nadhani ndiye mwenyekiti wa trustee!
     
  5. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mishahara hewa,kwa nini isisimamishwe?
     
  6. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,852
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Halafu ni taasisi ya kidini hii jamani sasa zile za kiraia hali itakuwaje?Serikali naiomba uchukuwe hatua kali ikiwemo kurudishiwa fedha zake zote zilizofujwa kwa kipindi chote hicho!!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    imesimamishwa mishahara ya wafanyakazi hewa au wafanyakazi wote?
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa jiulize tangu MoU ya kanisa na Serikali mwaka 1992 hilo CCBRT ndio nimesikia leo wakifanyiwa auditing???

    a. huu utaratibu ni uwizi na ni hatari kwa taifa..mashirka ya kanisa yameshaibia taifa hili kwa muda mrefu ni wakati wa kusema ukweli.
     
  9. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Acha kuendekeza Udini Wezi hawana dini ni wezi tu!!!!!!
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hivi hii ccbrt dr.slaa si mmoja wa wahusika?
     
  11. m

    mamasiasa New Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani waliofukuzwa ni wahasibu?mbona hauweleweki.Kama mishahara hewa,si hazin a wangetoa kwenye vyombo vya habari??hata kama njiani inakuja,mbona sasa habari haieleweki??hebu tufafanulie tupate news! kingine,hao waliofukuzwa wamefukuzwa na nani??na CCBRT au wakaguzi au hazia,tudadavulie kidogo muhimu sana hii
     
  12. m

    mamasiasa New Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii habari mbona inasikitisha,lakini mtoa habari haueleweki,kama wanalipa hewa,sasa mbona wafanyakazi hawagomi?na hao waliofukuzwa ndio walioiba au??menejiment si ingetakiwa imsimamishe Mhsibu mkuu hapo??au ndio hao??haijakaa vizuri hii habari,fafanua
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Waanze na wizara ya elimu kama awajamtukuna waziri na naibu wake
    marehemu wameshanuka bado wanakula mshahara mbaya wanaingizwa kwenye per diem za safari sijui wanaruka na ungo ama lah...hii ni matokeo kikwete alioleta na akuna wa kumlaumu ameacha watu wanaiba benki kuu na kuwaambia bila aibu warudishe mpaka siku kadhaa unahisi hata wewe utaacha kuiba ulipo
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mbinu za kumchafua dr slaa hizi.
     
  15. Chriskisamo

    Chriskisamo Senior Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kufikiria kwa masaburi wewe.mwiz ni mwizi tu.iwe makanisan au misikitin,ndo maana watu wakimaliza ibada wanafunga milango,wangekuwa wana acha wazi kama hakuna wezi
     
  16. T

    Tunumba Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii Forum kwanza nawapongeza kwa kujadili mambo ya ufisadi kwani hatuyahitaji katika sehemu yoyote. Ni kweli watu wawili wamesimamishwa kazi na si kufukuzwa kama ilivyoandikwa na wanajamii forum wenzangu. Pia si sahihi kuwa mishahara imechelewa kwa sababu ya auditing, lahasha, ni kwa sababu anayeandaa mishahara alikumbwa na kazi nyingi za muhimu pia kama za mishahara ambazo si lazima ziandikwe hapa, mishahara ilitolewa tar 28.3 ni kama siku mbili zaidi ya tar iliyozoweleka na wafanyakazi wa CCBRT. Ata hivyo hakuna makubaliano yoyote kati ya mwajili na wafanyakazi kuwa mishahara itoke tar 26 au 28! Haya ni mazoea tu katika maisha kazini.Tuhuma ni muhimu kuzifanyia kazi wakati wahusika wako nje ya eneo la kazi ili kuleta ufanisi zaidi katika upelelezi. Tuendelee kupata habari sahihi zaidi hapo baadaye na si majungu kwa organization kubwa na muhimu kama CCBRT.
     
  17. M

    Malunde JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    CCBRT siyo taasisi ya Kidini ni secular NGO.
     
  18. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    uchunguzi huu pia upitishwe katika taasisi za serikali ndipo mtachoka wenyewe!!
    nchi hii ina kazi kwelikweli
     
Loading...