Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M7 Akubaliana na Cameron

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mnwele, Nov 10, 2011.

  1. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakati Tanzania tukisimama kidete kupinga swala la Ushoga, jiran yetu wa karibu Uganda wanapigia chapua kinachosemekana HAKI za mashoga.
    Akipingana na swahiba wake bwana Kikwete, rais Museveni leo hii akiwa mbele ya Ikulu ya Uganda akiongea na waandishi wa habari amesema waziwazi kwamba Uganda haijawahi hata siku moja kufinyanga haki za mashoga na kwamba wataendelea kuwapa nafasi za uwepo wao katika jamii.
    Rais Museven alipigwa swali hili na kuombwa kuelezea kauli ya ndugu Cameron.
    My Take: Uganda ni jirani yetu, tumsikitikie ama tumpongeze?
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Duuh! Hii kali
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Honestly sijui.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    ya kweli haya? Duh! Kama ni Kweli fedha kiboko!
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    sie wenyewe tunakubakiana na cameroon hayo ya membe ni mipasho tu hana lolote..huyu si ndo alikuwa anapinha gadafi sijui nini kiko wapi..gadafi kaishwa kushindiliwa vijiti matakoni...
     
  6. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Awali rais museven alishapinga na kuwakamata wale mashoga wa Uganda walipoandamana kudai haki zao, Obama akamkoromea akawaachia. Leo hii unategemea atarudia tena kupinga?, amewaogopa sana wale waliotoa kauli hiyo.
     
  7. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Ishu ya Uganda kuwakoromea mashoga ilipingwa vikali sana na serikali ya Norway mwezi august-september 2011, magazeti yao (likiwemo gazeti kuu la kampuni aftenposten) yalilaani sana na timu ilitumwa haraka. Kilichofwatia ni Uganda kumwagiwa hela baada ya tukio la kumvamia shoga na kumjeruhi vibaya sana. Toka serikali ya Norway iingilie na kumwaga kroner mseven hakuwa na sauti tena alipoa kama maji.
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tusiwe wanafiki. Ni lini serikali ya Tanzania iliwahi kuupinga ushoga kwa vitendo? Au kwa kuwa Cameroon amezungumzia misaada? Ni lini wale wa Magomeni wamewahi kukemewa na serikali? Au Magomeni ipo Uingereza? Acheni unafiki, Tanzania inaruhusu ushoga tangu zamani, pengine hata kabla ya Uingereza
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona Uganda kuna law ya death penalty dhidi ya mashoga? Sasa anawezaje kusema kua mashoga wanapewe nafasi katika jamii??? Let your NO be No na your Yes be YES, utaheshimika zaidi. Hapa inaonekana wazi ni mambo ya fedha.
     
  10. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    huu ndiyo uthubutu,achana na magamba ya kobe kazi wawape kujikanyaga si barid wala moto yani wapo ktkt.
     
Loading...