Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, May 28, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa heshima na taadhima, tunaomba uongozi wa CHADEMA usisahau kupeleka mkutano wa M4C Zanzibar haraka iwezekanavyo, tena tunaomba sana Mheshimiwa Tundu Lissu apewe muda mrefu wa kuongea atapokuwa huko. Inaonesha kuwa CHADEMA imewaamsha Wazanzibari kutokea Jangwani ni vyema wakafika huko "LIVE".
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii mada kila mmoja kaiogopa au ndio iko kapuni?
     
  3. t

    thinka JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Watakuongea na nan wakat makanisa yanachomwa moto
     
  4. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    ha ha ha h a...kaka hakika nakuhakikishia CDM inakwenda kuiteka Zenji..tunatarajia hizi vuguvugu za mabadiliko zitakwenda mpaka huko..ila wazanzibar wamechoka na CCM na CUF yao, kwanza wanaona wao ndio wanakumbatia muungano, na habari za CDM wanazo jinsi wanavyotaka muungano uwe, na wao wanataka ivo ivo, soon CDM inakwenda kuwashika.. Uchaguzi wa mwishoni BUBU, cdm walishika nafasi ya 2 , ccm B ya 3..hizo ni salamu tosha
     
  5. A

    Albimany JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nadhani hamuijui zanzibar munaisikia kwenye magarzeti tu, muulizeni mbatia aliposhiriki uchaguzi Pemba.

    Zanzibar ya sasa haihitaji hata neno muungano, kiongozi au chama chenye ujasiri wa kutamka hadharani kua kitauvunja muungano basi hicho kitaweza kuungwa mkono ila sio kueleza faida au hasara za muungano au serekali tatu, alioyaeleza tundu lisu zanzibar walishayaelewa miaka arubaini iliopita.

    Watu hawahitaji elimu ya muungano au hasara wanahitaji namna gani watauvunja muungano.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yanayotokea Zenj ni matunda ya upando wa M4C? maana baada ya hotuba ya Jangwani tu haijapita hata masaa 24 mambo ndio hayo. Ni wakati muafaka wa nyinyi kwenda huko kuendeleza M4C.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kweli system at work..yaani linalokuja mdomoni tu unalitema ..mkutano wa jangwani na kuchomwa makanisa unajaribu kuunganishaje dot?...ile mihadhara yote ya uamsho hukuiona ?? nenda youtube kuna clip zote na zile za mfumo kristo
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Asiunganishe mambo ya M4C jangwani na Uamsho, huo ulishakuwepo kabla ya mkutano wa Jangwani. Asichanganye umma huyu
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wazenji wamejizira hawataki mabadiliko waacheni wapondwe virungu wakimbilie Mombasa
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kuchomwa kanisa kulikuwa na nini?

    Ngoja nikatazame hizo clips, kumbe mambo ni "mfumo kristo"? au ndio usimuamshe aliyelala utalala wewe?
     
Loading...