Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C yavuruga Chato kwa Magufuli. CCM yaambulia vijiji 3 kati ya 11. Bendera na kadi bado kikwazo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ta Muganyizi, Jun 1, 2012.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Katika uchaguzi wa uliofanyika Katika kata mbalimbali za Chato, Magamba wamepigwa mweleka na CDM maana hata vijijini CCM haitakiwi.

    VIJIJI ILIVYOSHINDA CHADEMA NI:-
    1. Mjengo kata ya Mganza
    2. Kazunguti Kata ya Nyamilembe
    3. Mikonto Kata ya Nyamilembe
    4. Izubangabo Kata ya Bwanga.
    5. Majengo Kata y aBuziku
    6. Kasala Kata ya Makuluguzi
    7. Mwenda Kulima kata ya Ipalamasa
    8. Nyakakalango kata ya Nyamilembe

    CCM ni mkungo kata ya Bukome, Mwabasabi kata ya Ipalamasa, Mnekezi kata ya Ipalamasa

    Mchakato wa M4C unaendelea kata hadi kata. Wilaya ya Chato ina kata ishirini na mbili (22) katika hizi tumezunguka kata kumi na nane na kila kata ambazo tumepita ukiitishwa uchaguzi leo kata hizo (CCM) wataambulia moja au hamna bahati nzuri umeshuhudia(Mimi Tamuganyizi nilishuhudia) M/kiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Chato(CCM) akilalamika mafuriko wanayoyapata na tarehe 1/6/2012 tunaenda kata ya Bwera siku ya ijumaa.

    Hii oparesheni bomoa makufuri ni kimbuga cha 2015 kuchukua Halmashauri.

    Matokeo ya mIkutano yetu kila tulipopita hakuna mkutano tulipiTa bila kuvua gamba na kuvaa gwanda jumla ya magamba 66 yamevuliwa na kuvaa magwanda na wanachama zaidi wamejiunga na chama cha ukombozi(CHADEMA),

    Manyanyaso mpaka sasa tuna kesi mahakamani ya M/Kiti wa kijiji cha minkoto pamoja na wenzake wawili walibambikizwa kesi ya kuchoma moto na kuua ngombe za mtuhumiwa wa ujambazi.

    Kijiji anamotoka M/kiti wa halmashauri, na yeye ameshirikiana na polisi kubambikiza kesi ya ujambazi kwa wanachama wetu wawili waliofinikisha tukachukua vitongoji viwili ndani ya kata yake. Bado M/Kiti wetu kijiji cha Kibumba kata ya Makurugusi na
    yeye alibambikizwa kesi ya mauaji mpaka sasa yuko mahabusu Bihalamulo.

    CHANGAMOTO

    Vifaa vya chama kama Bendera, Kadi na Katiba hatuna kabisa lakini tuliadika barua makao makuu pamoja na mkoa tumeelezwa kuwa bado vifaa haijaja kutoka vilipoagizwa.

    My Take

    Haya ni mahojiano niliyoyafanya na Katibu wa CDM wilaya ya Chato. Jamaa yuko simple ni kijana yuko Stendi pale Chato. Storage ya nyaraka muhimu alizonazo sio nzuri. Binafsi naandaa walau storage ya Hard Copies alizonazo kijana kwa kuanzia na baadaye ufumbuzi kamili. Leo CDM inaharibu kule Kata ya Bwera…nitawapa update.

    Kwenye Kibanda cha kazi anapopigia kazi Kamanda huyo ametype na kuprint maandishi yasomayo hivi….." VUA GAMBA VAA GWANDA, VUA UKADA UVAE UKAMANDA"

    Katibu huyo anaitwa Mange Sayi Ludongo – Wasiliana naye kwa update zaidi….0752911438

    S.L.P 15,
    CHATO.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    CCM ilishinda vijiji 3 kati ya 11......naomba isomeke hivyo
     
  3. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MODS badili heading magamba yasije yakakurupuka hapa!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    VUA UKADA, VAA UKAMANDA.

    Opreration vunja
    :lock1:.
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu....ila acha yaje yakute kinyume
     
  6. k

    kwamagombe Senior Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongereni CDM, hakika mabadiliko yanakaribia
     
  7. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    nilijikuta natabasamu mwenyewe kuona hilo chata
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Hilo la Bendera na kofia Chama kilifanyie kazi kwa haraka pale Jangwani niliona vijana na watu wazima wakiwauliza wale waliokuwa wamevaa au kushika zile bendera mkononi wawauzie ,walikuwa wnabembeleza kweli nadhani kuna uhaba mkubwa wa vifaa hivyo
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Yaani watu wanagoma kugombea kwa tiketi ya ccm maana kwa sasa kuwa CCM ndani ya jamii ni sawa na aibu aipatayo mtu anayefumaniwa na mke/mme wa mtu.
     
  10. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado Kidogo tu 2015 nchi iondoke jamani.
     
  11. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    muganyizi unaweza kubadili heading mwenyewe siyo lazima mods. click edit halafu bonyeza pale chini pameandikwa Go advanced then itakuja page yenye thread nzima pamoja na Title juu yake edit then save mambo yatakuwa pouwa
     
  12. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ​Chato Hoyeee!!
     
  13. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chato umenena!
     
  14. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    imegoma bana
     
  15. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kuna kibox kimoja hapo juu katika hiyo page kimeandikwa reason for editing , andika typing error halafu andelea kama ulivyofanya
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 280
    Habari murua hizi..
     
  17. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Usipime cdm.yaani 2015 sipati picha
     
  18. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nauliza, hivi Biharamulo iko Kanda gani wajameni?
    Ritz, Ribo et al naomba mnijibu.
     
  19. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wameula wa chuya..
     
  20. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kila la heri Makamanda,
    Kazi yetu kubwa wengine ni kumwomba Mwenyezi Mungu atangulie katika njia hii ya Ukombozi wa Mtanzania.
     
Loading...