Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C yavuna 1200 Simanjiro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Jul 25, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    lema.JPG
    Wakiondoka kwenye viwanja hivyo kuelekea kwenye chopa
    wakipata kadi.JPG
    DSC06823.JPG
    zoezi la utoaji kadi za chadema
    milya.JPG
    Millya akihutubia Kata ya Mererani
    card.JPG
    miongoni mwa vitu vilivyorejeshwa na waliokuwa wanaCCM
    Source: Habari Tanzania Grace Macha
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Magamba wana kazi sana this moment...
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kipele kimepata mkunaji wataisoma namba....walizoea upinza mpaka kipindi cha uchaguzi tu sasa safari hii ni mwanzo mwisho tena kwa speed ya 180...
     
  4. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kazi nzuri, hongereni makamanda wote!
     
  5. mtzd

    mtzd Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    m4c inatisha sana.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Safari hii mpaka chama cha magamba kiende kuzimu.
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Nzuri, iendelezwe kwa mwigulu, ADEN, SITTA, DEWJ NA KWA WAPUUZI WENGINE
     
  8. H

    Hiraay Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba walikuwa wanafanya mambo yao huko Kigoma hivi karibuni. Hivi walivuna magwanda mangapi?
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Piiiipoooozzzz,. Poweeerrr,. Lema gogogogoooo
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu mpaka kufikia 2015 hakuna kata ambayo itakuwa haijafikiwa na viongozi wa juu wa chadema haya yalikuwa maneno ya Freeman Mbowe baada ya uchaguzi wa mwaka 2010 na kusema kama wabunge walioingia bungeni kupitia chadema wanaamini kuwa kazi imeisha wana jidanganya kazi ndiyo kwanza imeanza....
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Pamoja na wewe maana hii vita siyo ya mbowe, Zitto, Lema peke yao bali ya watanzania wote wanaochukizwa na hali ya nchi hii.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nasikia juzi walivuna 15, huko Arumeru....
     
  13. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Excellent job. Heading yako ingeweka Neno picha (picha; M4C yazoa 1200 simanjiro) ili watu wajue kuwa umeweka picha. Ni ushauri tu. Wengi tunapenda picha kwa kuwa haina ubishi.
     
  14. M

    Malova JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Cha motot watakiona mwaka huu...
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Siku nyingine nitafanya hivyo mkuu....
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Huyu Lema atawamaliza hadi tutoboe 2015!!!!
     
  17. h

    hans79 JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kazi nzuri sana na hongera kwa usikivu wako pamoja na ushauri ya kuwa jukumu hili si la viongozi tu bali ni letu sote.
    Nasivu pia taarifa zetu hazina longolongo ila za wenzetu ni aibu tupu.Ila nami najipanga kwa kumwomba Rab anijalie nguvu, amani na uwezo ili 2015 niingile mjengoni na pia tuzidi kuombeana ili yale tuyakusudiayo yatimie kwa uwezo wake.
     
  18. M

    Mantisa Senior Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi nzuri ila binafsi simuamini kabisa huyu Ole Milya unless awe amebadilika ila kama ni yule ninayemjua basi hakuna kitu hapo
     
  19. L

    Loomu Senior Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I agree with you Kamanda, hii vita ni ya wazalendo wote wa Tanzania. we need fight(diplomatically) until revolution come vifa CHADEMA and M4c
     
  20. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    At least hizi kadi za CCM zinaonyesha si mpya, kwa hiyo naweza amini zoezi limezoa ki-ukweli!!! Ongezeni nguvu ili wakimbie viti vyao bungeni!!!!
     
Loading...