Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C yatinga Simanjiro tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Oct 4, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    M4C ipo Simanjiro, Jana walifanya mkutano kwenye kijiji cha Sukro, masaini Kabisa. Leo watafanya kwenye kijiji cha Terat ambayo ni centre kubwa kulinganisha na Sukro. Ni operesheni ya siku Tatu Mpaka Kesho ikiongzwa Joshua Nasari na Milya, na Paulina Gekul MB viti Maalum mkoa wa Manyara. Wamasai wameamka sana, wengine Hata kiswahili hawajui hivyo wanalazimka kupiga na kimasai au kutafsiri. Wanachama zaidi 110 hivi walijiunga chadema Jana. Wengi wanamlalamikia na kujutia kuwa na Sendeka Kama MB wao. Kwa Kweli Hali ni mbaya. Hakuna maji, Barabara, huduma za afya, umeme, minadani hakuna vyoo.
     

    Attached Files:

  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sendka kazi unayo, pigwa ndani nje.
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Namwonea huruma Ole Sendeka. Ubunge upo matatani, kashfa ya kuhujumu Tanesco imeiva! Kazi anayo.
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri mkuu inatia uchungu kuona watu pamoja na shida zote wanpenda nyi nyi em!
     
  5. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2015 CCM must go.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Siyo Sendeka tu hata huyuOle medee lazima wang'oke...
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mashambulizi mwanzo mwisho...
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu Ole Medeye ni hasara kubwa sana kwa wanainchi wake,Juzi nilikuwa kwenye kati ya kata yake moja na nilichoambulia hakuna zaidi ya lawama tupu ya wanakata wakilaani kumpa kura,na wameampa ya kwmb kamwe hawatarudia matapishi kamwe,Ni kata ya Musa magharibi kabisa mwa Wilaya yake! ccm wakati wake unahesabika!

    Natamani 2015 iwe ndiyo tar ya kesho!


    M4c haitawaponye mafisadi kamwe! Hii opereshen tutaipatia jina lingine muda si muda!


    Viva Chama cha Demokrasia na Maendeleo
     
  9. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  10. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    J/pili Orkesumet kutakua na mgomo wa waumini kugomea kanisalao la kkkt , ambapo inasemekana viongozi wa kanisa wamepewa 2mil kuruhusu kanisa kufanywa ukumbi wa uchaguzi wa CCM. CCM kwa hili wameharibu sana. Hata waumini wanasema ccm sasa basi.
    MY TAKE:
    CDM chama changu naombeni tutumie hii kama gaucho ampigavyo doba mchezaji alieachama miguu!
     
Loading...