Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4c yapiga hodi wilaya ya ngorongoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Topi, Apr 23, 2012.

  1. T

    Topi Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mara nyingine tena baadhi ya madiwani ktk (H) ya wilaya ya ngoro*2 wamezidi kumiminika nyumbani kwa mhe. Long'oyu diwani kata ya Losoito/Maaloni kumshawishi asiachie ngazi baada ya mhe.huyo kutangaza kubwaga manyanga ccm na kuhamia cdm, mhe.Long'oyu amesema amechoshwa na madudu ya ccm, ikiwemo umaskini uliokidhiri kwa wananchi wa wilaya hiyo,ukosefu wa huduma za jamii, miundombinu,migogoro baina ya wananchi na wawekezaji na matatizo lakuki yanayosababishwa na serikali ya magamba pamoja na wilaya hiyo kuwa ya pili kuingizia nchi mapato baada ya Ilala na rasilimali nyingi zinazopatikana ktk wilaya hiyo. Ee mungu baba magamba hawa washindwe ktk jina lako na watupilie mbali. Karibu mhe.ktk harakati za kulikomboa taifa hili. Source:mimi mwenyewe nipo maeneo hayo, nitawajuza kitakacho endelea.
     
  2. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tupe mambo mkuu, leta mambo tuna njaa ya hizo habari.
     
  3. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Peoplesss!
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    M4C mpaka mwezi huu unaisha CCM itakua taabani
     
  5. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kiongozi mzuri ni lazima awe na misimamo. Simamia unachokiamini Mh.Diwani
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hata babu wa loliondo mpelekee flag la chadema,afu ajivue gamba..over
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Anafanya maamuzi mazuri sana!

    Mbinu ya magamba kwishaaaaaaaaaa!!!!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    nilidhani Dr. waukweli ametia timu!
    aisee wewe!
     
  9. Yethero Mgale

    Yethero Mgale Verified User

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 512
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hicho ndicho tunachokihitaji, m4c forever.
     
  10. m

    matawi JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama hajaamua abaki huko tunahitaji watu wenye imani nasi lakini kuna deadline ya kupokea viongozi kutoka magamba baada ya hapo wanachama wa kawaida ndiyo watakaoruhusiwa
     
  11. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Power!kamata mwizi meeeeeeeeeeeeN!
     
  12. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CCM mbona haizungumzii kabisa madiwani wanaosepa??
     
  13. T

    Topi Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa kutoka kwa m2 wa karibu wa mh. ni kwamba waheshiwa wamekwisha sepa lakini haijafahamika wameafikiana vp, tunaendelea kufuatilia na tutawajuza wandugu, nasikia mhe.huyu ni jembe la ukweli. Cdm daima!!!!
     
  14. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Huu ujumbe umemuweka Sero Dallai Lama!!!!!!!
    JF mnatisha hivi hakuna adhabu mbadala??
     
  15. N

    Nero Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh!!!!!!! Yesu na Maria, ccm kwisha habari, huyooooooo!! anatapatapa na soon atakata roho, R.I.P kwa sanaaaa sisiemu.
     
Loading...