Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C yaisambaratisha CCM JF!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Marire, Aug 12, 2012.

  1. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa na muda mzuri sana toka juzi jana na leo hii nimekuwa napitia post mbalimbali humu jf za siasa na nilichogundua zaidi ya ritz hamna mwana ccm anayeweza kuhimili huo moto wa gas m4c unaowaka hapa.na kama yupo na ajitokeze.hakika nguvu ya umma ni nguvu ya Mungu!
     
  2. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wao wanatumia pesa sisi tuna Mungu.pesa sikiisha ndo mwisho wao lakini Mungu fadhili zake za dumu mile na mile
     
  3. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wataonekana wapi ndugu yangu??? The end is about to come, just wait!!! ccm is no more!!!!
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wametokota wote.....mwajiri wao naye katokota leo alikuwa anajipanga leo kaenda front suti nini kumbea anaenda kuongea majungu na story za kwenye gahawa.naona viatu vya tambwe hiza vimemtosha.
     
  5. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Kwa ni lazima kuchangia? hata kusoma tu inatosha na hasa ukigundua waliotoa thread na mapro CDM unasepa ya nini kutafuta BAN maana Mods walivyokaa du km una hamu ingia hapa
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/306746-chadema-wanataka-kuuza-nchi.html
    au hapa na sio lazima uchangia hoja zako
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/306712-nape-azungumzia-harambee-ya-chadema-3.html
    hapo ujue watu humu ndani wamejaa na wanaperuzi mengine sio kila saa Siasa
    nakushauri subiri 2015 tutachangia kwani vipo vyama vingi
    na sio lazima CDM kama bado huamini malizia na hii kwani zote humu JF sio za CDM

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/306642-mwenyeketi-wilaya-cdm-anunuliwa-na-ccm-aanza-kuhujumu-cdm.html
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Akili za mwanachama/mpenzi/mshabiki mmoja wa CHADEMA hapa JF ni sawa na akili za wanachama/wapenzi/washabiki wa MAGAMBA kama 500 hapa JF...
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Kama mwandiko wa kwenye keybody ni huu,je wa kuandika na kalamu utakuwaje?
     
  8. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwanini utafute BAN mkuu angali hapa magreat thinkers tunaandika kwa kutumia nguvu za hoja? kiukweli kabisa kwa kukusaidia mkuu, nyinyiemi haiuziki hata kidogo! wametuibia vya kutosha, fanya hima njoo cdm tuendeleze ukombozi bado haujachelewa.
     
  9. M

    Makupa JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu mimi nipo
     
  10. C

    Concrete JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Usishangae ni Posho ilichelewa kutoka hivyo mgomo baridi ukaanza, na madai ya nyongeza ya posho kwa siku yakaibuliwa upya.

    Mpango wa sasa ni kutokufanya kazi mwisho wa wiki na baada ya saa kumi jioni ama posho iongezwe.

    Mkakati wa chama ni malipo kwa kila thread utakayoianzisha mpango huo inapingwa na wengi humu.

    Huwa mara nyingi wanakutana pale Lumumba mambo yakinuka tu
     
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    UKWAJU acha kujidanganya hamna aliyebaki ccm hao hao wanaosoma wakiwamo mawaziri,wabunge wa ccm wanavutiwa na chadema na kama unabisha ngoja 2015 .kama wewe ni mwanasiasa unatakiwa upime upepo unakoelekea.be a great thinker
     
  12. m

    majebere JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    2015 patajaa vilio humu JF,nyie jisifieni na m4c yenu. Kipigo cha mbwa mwizi mtakiona.safari hii hamfiki hata kumi huko mjengoni.
     
  13. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Bado mchanga kwenye Siasa Huyo Zitto na Shibuda wapo kwenye hiyo M4C ndio maana nimekuambia ingia hizo thread uone hata huko MUSOMA alikotokea Chacha Wangwe CDM wanakorofishana kazi ndogo kwa nini usibofye hiyo link
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/306642-mwenyeketi-wilaya-cdm-anunuliwa-na-ccm-aanza-kuhujumu-cdm.html
    maana yangu mambo ya Siasa watu wanakaa pembeni kuna thread muhimu km Mobile User kuliko kila saa Siasa na wachangiaji wake ni hawa wapiga Brush viatu maana mitandao ya simu wanafungua kila saa JF muda wa kuwasukuma kina MTIKILA na MREMA ulishapitwa na wakati subiri 2015
     
  14. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    km unatumia Mchina huwezi asilani, lakini km unajua Justify, Right, left, hiyo ni center
     
  15. n

    njofu Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM watajaribu kusambaritisha CHADEMA kwa kupandiza MAMLUKI Lakini moto uliowashwa DAR na kurushwa na STAR TV LIVE kamwe hautazimika sawa na JEHANAMU
     
  16. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Mbona kuna thread nimewawekea hamtaki tukutane huko mnang'ang'ania hizi za CDM kwani hakuna THREAD HUKU ZINAMINYWA km hazina maslahi na CDM?
     
  17. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kwani mkuu hii ni account yako ya kumi na ngapi?
     
  18. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Aibu tupu hawana pakuangalia nguvu ya umma inachukua nafasi yake hata wafanyaje watz washafumbuka macho peopleeees
     
  19. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    mimi marire nina ID moja tu mimi ni mwanachama wa kawaida tu sina pesa wala si kiongozi wala si mtu maarufu na wala silipwi ila ninaipenda tz na cdm.tena natumia kanokia.
     
  20. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    unahabari ulimboka karudi sasa jiandaeni tena kukaa utupu huku mmechutama,na mtaogea lugha zote
     
Loading...