Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C yaingia Moshi Vijijini Cyril Chami ahaha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Apolinary, Apr 28, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Movement for change ya chadema imeingia jimbo la mosh vijijin huku mb wa jimbo hilo crily chami akikabiliwa na ombwe la kujiuzulu katika wizara anayoiwakilisha kiongozi wa kampeni hiyo ambaye pia alikuwa mgombea ubunge kwa tiketi ya chama cha demokrasia na maendeleo chadema mwaka 2010 Ndg Antony komu ameanzisha mikutano ya hadhara katika kata ya kibosho kati lakin hata hivyo ndgu komu ameeleza kuwa jiografia ya jimbo la mosh vijijin hususan barabara ni tatizo ambalo limekuwa ni sugu katika kipindi cha miaka hamsin na kuwahamasisha wakaz wa kijiji cha boro na vya jirani kuchangia harambee hiyo ili kuweza kuwaeleza wananchi watanzania ni nini kinachangia wao kuwa maskini tangu nchi ya tanzania kupata uhuru mwaka 1961 watu waliokuwepo kwenye hadhara hiyo walichanga kiasi ya sh laki tano kwa ajili ya harambee hiyo hata hivyo bwana komu aliwaomba wananchi wanaopenda mabadiliko kote nchini kuchangia kupiti m-pesa 0752380740 M42 4REVER!
     
  2. S

    Sultani kambe Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo komu amezoeya kushidwa ziku zote na kamwa hataweza kushinda
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chadema isimamishe mtu mwingine 2015 ktk jimbo hili. Komu hafai.
     
  4. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    m4c with no apology
     
  5. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa mtaji wa Komu milele CCM itashinda
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  7. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Bwana Komu kanigusa. Ntajitahidi kadiri ya uwezo kujitolea kwa ajili ya kuwakomboa Watanzania na Wanamoshi.
     
  8. v

    vngenge JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    A. komu sio mwanasiasa, yeye abaki tu kuwa strategist. To my opinion the man is not smart in politics
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mtamuua Jamani yaan huku M4C VS Reshafo......hii inaitwa Twanga kotekote!
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Huko Kibosho ngoja tukae pembeni tuwachie Meku wenyewe...
     
  11. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umesahau... Plus CD4 kushuka...
     
  12. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    M4C itaonekana ina nguvu iwapo itaweza kubomoa maeneo yafuatayo: Rufiji, Mafia, Kilwa, Masasi, Ruangwa, Liwale, Mtwara, Newala, Kibiti, Kilolo, Mufindi, Kyela, Kilindi, Pangani, MTERA, MVOMERO, TEMEKE, Pemba, Bagamoyo, Chalinze, Same, Mwanga
     
  13. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nsikia sikuhizi megeuka msemaji wa chadema
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tutafika huko kote tunapita sehemu ambazo ni rahisi ili kuendelea ku gain nguvu kubwa hata tutakapoingia kwenye hayo maeneo iwe kama kumsukuma mlevi
     
  15. chimpa100

    chimpa100 Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kibosho komu hapawezi kuna jembe moja liko mzumbe pale MR.MUSHI anafaa dogo anaeza
     
  16. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa huyu jamaa 2005 alichangia kufanya kampeni kwa kukissupport ccm na 2010 ndiye aliyeshinda ila chami alimwonga m400 na inawezekana hata 2005 alipewa mlungula na chami chadema kuweni makini na huyu mtu ni hatari na mkeweza fuatilini hii habari ni kweli sio uzushi.
     
  17. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ccm ipi hiyo itakayoshinda milele wakati hii inayojulikana ita-cease kuwepo physically by 2015?
     
  18. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa huyu jamaa antony komu 2005 alichangia kufanya kampeni kwa kukissupport ccm na 2010 ndiye aliyeshinda ila chami alimwonga m400 na inawezekana hata 2005 alipewa mlungula na chami chadema kuweni makini na huyu mtu ni hatari na mkeweza fuatilini hii habari ni kweli sio uzushi.
     
  19. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Komu tunamruhusu afanye tu harakati za kukijenga chama huko MOSHI(v) ila atambue kabisa, hatokaa agombee tena ubunge kwenye jimbo letu, labda tumpe nafasi ya kugombea udiwani tu! Sio ubunge. . . . .
     
  20. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha ukabila mkuu, kama huna cha kuchangia si ni bora ungenyamaza tu mkuu. Aibu sana kwa GT kama wewe kuwa na hoja mfu kama hizo. Akili zako zifanye zifikiri kwanza ili zishirikiane na viungo vya mwili.
     
Loading...