Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C, Yaendelea kuwavua magamba na kuwavisha Magwanda! Huu msako ni TAFU hakuna mfano!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, May 18, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    M4C. Leo Kamanda G. Lema na Makamanda wengine wamendelea kuwavua magamba ya kutosha katika kijiji cha Kilewo kata ya Kifaru katika Jimbo la Mwanga Mkoani Kilimanjaro.

    Na kesho msafara unaelekea Wilayani Sengerema ambapo kesho watakuwa na mkutano mkubwa wa hadhara wilayani hapo na Jumapili watakuwa mjini Chato kwa Waziri wa Ujenzi Mh. Magufuli na jumatatu Wilayani Bunta na jumanne watakuwa Singida kaskazini.

    Makamanda wataendelea na zoezi hilo ambapo wameapa ya kwmb huu ni msako wa lango hadi lango na hakuna kuchoka mpaka KIELEWEKE!

    Habari ndio hiyo na NINAWASILISHA!

    Source ni Mi mwenyewe!!
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Chato to Singida? Tabora iko kati in btn ila it is left in tumoil... tafadhari help these brothers&sisters in Unyamwezini.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Jamani M4C.We haya weeee!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    M4C inaendeleza msako mtindo

    mmoja hakuna cha wapi wala wapi!


    Iliyobaki ni vua gamba vaa Gwanda!
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wakuu mikutano inatakiwa ifanyike vijijini sasa mijini wanatafuta nini? CHADEMA ACHANA NA MIKUTANO YA MIJINI KABISA, Kwa sasa ni kujikita vijijini tu, hiyo mikutano itakuwa ni mijini tu, sasa vijijini inakuwaje?

    Ina takiwa Mijini wapewe kisogo kwa miaka miwili, ili kazi ifanyike BUSH TU
     
  6. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sikonge yuko huko, wasipomsikiliza yeye hata aje Nabii hawatamsikiliza, Wanyamwezi na Wagogo kuna mambo ya msingi wanafanana mojawapo ni rahisi kudanganywa.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Kamanda nakwambia huu msako hauachi hata kitongoji ktk miaka kadha tulionayo kbl ya uchaguzi 2015 hapa ni Kijiji kwa kijiji lango kwa lango Kamanda

    Hakuna kulala

    Mpaka kielewekeeeeeeeeeeeee!!
     
  8. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,629
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    Mkuu hawa jamaa wa CDM nawaaminia; strategists wao wako makini hakuna mfano. Kimsingi wanajua wanachokifanya. Hebu jiulize team inaondoka Kifaru (Mwanga) straight hadi Sengerema then to Chato then to Bunta finally to Singida Kaskazini.

    Hujiulizi maana ya hili zig-zag? Umewahi kumsikia Dr. Slaa hivi karibuni? Umewahi kujiuliza ni kwa nini? Japo una haki ya kuhoji na hata kushauri, lakini pia tujue wana mikakati mizito ya namna ya kupanga majeshi, wakati, mahali, na namna ya ku-attack ukizingatia aina ya adui wanayekabiliana naye. Tuwape muda.
     
Loading...