Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C ya CHADEMA na Wanachama Milioni 10

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Sep 25, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkakati madhubuti wa CHADEMA wa kufika vijijini na kufungua ofisi kila kijiji, kila kata na jimbo lazima italeta matunda 2015. CHADEMA wameamua kuekeza nguvu mikoa kama 15 yenye uungwaji mkono sana na idadi kubwa ya watu na lengo ni kuwa na wanachama 10,000,000 waliohamasika ifikapo 2014.

    Wanachama hao ni kuanzia vijana wa sekondari wenye kuanzia miaka 15 maana 2015 watapiga kura. Wakati wa kujiandikisha na kupiga kura ukifika, chadema itakuwa na wanachama tayari kwa idadi ya ushindi litabaki tu swala la kuhamasisha kujiandikisha na kupiga kura. Habari za ndani zinadokeza kuwa chadema sasa ina idadi ya wanachama karibia sawa na CCM na lengo ni kuwa na wanachama hai mara mbili ya CCM ifikapo 2014.

    Mkakati huu lazima utashinda. Peoplesssssssssssss poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeer
     
  2. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Mkandara alilijadili suala la CHADEMA kufuata watanzania waliojiandikisha kupiga kura vis-a-vis wanachama wa CCM kwa ufasaha sana; Katika ushindani wa siasa ndani ya demokrasia yoyote ile iliyokomaa na hata changa, independents na undecided voters ndio huwa wengi; M4C itakuwa na manufaa kama itajikita zaidi huko kuliko kufuata wanachama wa CCM i.e. VUA GAMBA, VAA GWANDA, ambao ni dhahiri hivi sasa wakifikia milioni nne Tanzania nzima itakuwa ni miujiza; milioni nne na milioni kumi inayolenga kuvuna kupitia M4C haviendani; huu ni mtazamo wangu tu ambao pengine ni finyu;
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Mkuu achana naye huyo! bangi tu zinasukuma mawazo haya ya mtoa mada.
     
  4. m

    majebere JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Nyie mnaparangara huko bush sie tuna chakachua 2015.
     
  5. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda disclaimer yako. Wakati mwingine ni jambo jema sana ukijitambua. Kwakweli huo ni mtazamo finyu kama ulivyouita. Hakuna chama kinachoweza kuchukua dola kwa kutegemea wingi wa undecided voters. Na hata sikumoja undecided voters hawawezi kua wengi zaidi ya decided voters. Tusichanganye wapigakura na wanachama.hulazimiki kuwa mwanachama wa chama flani ili uonekane kuwa decided. Chadema inajenga kukubalika kwa wote, wanachaman mashabiki na hata wanachama wa vyama vingine ili ikifika uchaguzi wote wawe wamekwishafanya maamuzi kukichagua. Ni taifa la kusadikika tu ambalo kufika kupiga kura zaidi ya 50pcnt washawishiwe na kampeni za mwisho. Wapigakura huona, kujenga imani, kueleweshwa na kuelimishwa kisha kuchagua. Its a process ndo mana huwezi kutokea hewani na kushinda. Lazma wapigakura wedevelop kwanza trust na wewe and soon as they got to trust you..they will make decision to vote for u.
    Hii ndio M4C. Getting ppl to trust CDM gona give them changes they want to see
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wewe ni heroin ndio zinasukuma mawazo yako?
     
  7. p

    polyie New Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpango huu ni wa maana sana...tunataka kutengeneza kizazi chenye mtazamo chanya na si kizazi cha watu waoga wa mabadiliko kwa kisingizio cha amani...katika nchi yenye demokrasia ya kweli ni haki ya kiraia kuchagua viongozi wenye sifa zifuatazo:waaminifu,wasioegemea upande wowote katika maamuzi,wazalendo,wenye mtazamo,na walio tayari kuwajibika kwa matendo yao....ccm imepoteza viongozi wenye sifa hizi.....wamebakia walafi,waongo,wasiowajibika kwa matendo yao,wenye kujilimbikizia mali na wasio na mtazamo ni wapi majimbo yao na nchi inakwenda...kwa hali hii demokrasia itawaondoa madarakani na wasitegemee miujiza katika swala hili...ukweli ni dhahiri.............peoplessssssss...............power.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi mnawanachama wangapi mpige hesabu na wanachama wanao wakimbia.
     
  9. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi haiwezekani kuchaguliwa mpaka ute rushwa ....it's a disgrace to the party .JK KIkwete
     
  10. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Mukama anajua, muulize utapata majibu ya ukweriiiii.
     
  12. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siasa safi ndiyo msingi wa democrasia.
     
  13. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I truly admire the CDM strategic plans. Ukweli hawa watu wamejipanga bhana. This is how things are suppsed to be done.
     
  14. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Yule tuliye mrest in peace kwa MWIGULU hajawapa fundisho haya mchakachue mtajua hii ni Tanzania au CONGO.
     
  15. m

    majebere JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    hizi ni firimbi ja JF, hamna ubavu huo. tumezoea kusikia hii mikwara lakini mwisho wa maneno mtatulia tu.
     
  16. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi tokea tumeanza kuvua magamba hawajafika tu?
     
  17. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Confirmed:ccm watapata kura za urais zinazokaribia milioni 5 2015. So kama kutakuwa na wapiga kura milioni 12 the end is nearer.
     
  18. d

    dotto JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    reference Arumeru Mashariki na Igunga mbona tunasahau kwa ghafla hivi??!!
     
  19. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This time tunakuja piga kura na mshoka
     
  20. i

    ibange JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2013
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mpango huu uzingatiwe
     
Loading...