Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C vs Mechi ya taifa stars leo. Nani zaidi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, May 26, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nadhani leo ni siku ya wale watu ambao ni wapenzi wa soka na mambo ya siasa kupata kigugumizi cha maamuzi wapi waelekee? Viwanja vya jangwani, au uwanja wa taifa kwenye mechi ya taifa stars. Nimekata tiketi ya mpira nikitegemea Kova atapiga stop M4C lakini ngoma ipo, sasa natangaza kwa yeyote anayetaka tiketi hii, tena bure. Ani PM tuwasiliane ili nimpe manake mi naelekea M4C Jangwani.
     
  2. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hii huwa tunaiita BAD CARD, TFF kwa kushirikiana na CCM walifikiri Match ya Stars v Malawi ingepunguza hamasa ya watu kwenda kwenye M4C. Sasa wamecheza garasha wakati M4C in Bwana, imekula kwao TFF na CCM.

    Next time someni alama za nyakati.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwa upande wangu M4C zaidi ya mechi ya arsenol na man u
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    jangwani hapatosh kwa wing wa watu ccm waendelee kuongea ugoro
     
  5. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mstakabali wa nchi kwanza ndo hata mpira utachezwa kwa kiwango
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo timu yenyewe mbovu nani mjinga aende huko kitu yote leo jangwani.
     
  7. CHINOVA

    CHINOVA Senior Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wendawazimu wataenda kuangalia mechi ya kichwa cha timu ya mwendawazimu!
     
  8. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Oi goli kipa mwenyewe alipigwa 12,. Wabak wenyewe na viti vyao elfu60 vitawangalia,. Cie vidole vyetu viwili juu,. Piiiipooooo,..
     
  9. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpira bongo? Watu wanataka kujua hatma ya maisha yao ambayo yamechezewa na magamba for almost 35yrs.
     
  10. S

    Senator p JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mkali,soka la bongo huwa 2najua matoke kulngana na wanaocheza nao.
     
  11. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    bora mechi kutazama marudio lakini sio CDM raha ya ngoma kuicheza mweh.
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Mashabiki leo Taifa vilikuwa ni viti... masikini.
     
Loading...