Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4c - vita bado inaendelea - lema aichakaza chato ni jimbo la magufuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Martin Jr, May 21, 2012.

  1. M

    Martin Jr JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jana Aliyekuwa Mbunge wa Arusha Mjini G lema na makamanda wengine wamefanya mkutano mkubwa wa hadhara katika jimbo la Chato na kupokea wanachama na Makada muhimu wa CCM na wakati wanarejea safarini kurudi Mwanza gari lao liolizuiwa njiani pale Katoro na wananchi akiombwa kufanya mkutano hapo lakini alisema isengewezekana kwani kibali kilikuwa hakuna , hata hivyo makamanda leo wanaelekea ,Magu ambapo kutakuwa na mkutano mkubwa wa hadhara "vua Gamba Vaa Gwanda"
     
  2. A

    AZIMIO Senior Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asnate kwa taarifa mkuu
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    :ranger: kule kule kwa kila siku!!
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli bana naona wanaonea upande mmoja tuu,waende na kusi basi tusikie joto na imani.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kule kugumu, wanapenda sehemu laini laini.....umewahi ona wapi mchaga anayependa shida??
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Una uhakika hakuna kwingine??
     
  7. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rejao hata mwenye kengeza hujifariji kuwa ana chongo. hujambo lakini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. a

    arusha 1 Senior Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    " Kama tunafikiri tumehuzunika na hukumu dhidi yangu ya kuvuliwa ubunge , hekima na busara sio kukaa chini na kuanza kulia bali twendeni kwa hasira zetu tukawakomboe wengine na mateso ya ukandamizaji kama huu na sasa huu ni wakati wa kufanya siasa ya ukombozi nchi nzima bila kurudi nyuma , najua matokeo yake mnaweza msiyaone mapema lakini ukweli ni kwamba haki imekaribia kutwaa taifa hili , tutachoka sana lakini kuchoka kwetu kuna maana kubwa , wapo waliofurahi sana kwa sababu ya ushabiki hao wanahitaji huruma yenu na mafunzo kwani hawaioni kesho vizuri, lakini watambue kuwa sio lazima uwe Mbunge ili uweze kufanya siasa ya ukombozi , kama ambavyo Martin Luther , Malcom X na wengine hawakuwahi kuwa Wabunge ila walifanya kazi ya ukombozi wa Nchi zao , hata hivyo Arusha poleni sana . Lema ( maneno yake baada ya kuvuliwa ubunge)
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mimi mzima...karibu JF mbalu!
    Au wewe ni wa zamani na umekuja na ID mpya?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hebu nitajie kwingine
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Absolutely....
    Siku nyingine una akili wewe??
    Ni kweli hatupendi shida ndio maana pia hatuipendi CCM inayoendelea kutupa shida watanzania. Hao Wagumu wanapenda shida, wanaendekeza shida wanaishi kwenye shida lakini HAWANA SHIDA...Ndio maana tangu nakua naisikia barara bara ya Kibiti Lindi Miongoyo then nakaribia kuzeeka bado hakija eleweka. Wavue gamba wanalokumbatia walau kwa miaka mitano tuone kama shida hazitapungua...Sipendi shida ndio maana sipendi anayeniletea shida!! ndio maana nimevua gamba nivae gwanda....Upo??



     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbeya (M), Ubungo, Iringa (M)....ni kwingi sana tu kwingine utapata majibu kwa vitendo....
     
  13. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rejao nakushukuru mi si mpya nimetoa sababu za kuonekana mpya huko kwenye utambulisho, kwani nyundo ya Invisible ilinisambaratisha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Msiandikie mate,subirini kuanzia tar.28.05,mtajua kuwa CDM ina nguvu kiasi gani kusini.
     
  15. mashami

    mashami Senior Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hili neno
    " Aliyekuwa Mbunge wa
    Arusha Mjini G lema" nina tatizo nalo sana wakati mpaka sasa hakuna mbadala wake!,bado ni mbunge wangu bana!
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Lema ni mbunge wa arusha mjini.hakuna mwingine..kama yupo nitajieni.
     
  17. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Martin ,nimesoma tanzania daima kuwa kuna wabunge na mawaziri walitajwa na mbunge wetu mh Lema wanataka kuvaa gwanda ni akina nani hao mkuu?
     
  18. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    sehemu muhimu zote inabidi zishikwe kikamilifu. wapiga kura wa chato tu wanaweza kulingana na wapiga kura wa zanzibar nzima. sehemu zenye watu wengi inabidi tupashikilie ili tupate kura za kutosha 2015.
    Kanda ya ziwa yote, Mbeya, Arusha, songea na iringa ndo penye kura za ushindi. sehemu zilizo baki ni zakujazia kura tu.
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Inakuuma siyo kwi! kwi! jumamosi karibu kwenye mkutano hapa dar es salaam
     
  20. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    big up
     
Loading...