Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C Sumbawanga (Picha)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtoto Wa Mbale, Jul 27, 2012.

  1. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umati huu ulihudhuria mkutano wa M4C mjini sumbawanga leo tarehe 27 july 2012. Pinda na wenzie wana haki ya kulalamika kwa CDM kwenda kwenye 'majimbo yao'.
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aisee! kazi ipo 2015! ccm ifukiwe mabwepande, naitema puuuuuuuu!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    asiee raha sana watu wameshaamka piga chini gamba hilooo
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Good job Heche and Bavicha
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kote huko? Umesahau kuwa kuna jimbo liko wazi huko?
     
  6. P

    Papizo JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Watu now wameamka sio wajinga tena wa kupewa kanga na wali.....

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  7. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Thanks alot braza, m4c 4everrrrrr, have nice w.end
     
  8. m

    magohe JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    amen!! thank God!!!
     
  9. A

    Acidic rain Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    i was there na nimeichangia M4C kwa kuwa nataka mabadiliko
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    asante sana kamanda..
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    wapi rais nape nauye na wazee wake wa ccm waone umati usiobebwa na pesa

    ulivyo? Hii

    ndio demokrasia ya kweli.

     
  12. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hakika magamba yatakwisha....ndo maana hawapati usingizi....Viva chadema,viva M4C:msela:
     
  13. mashami

    mashami Senior Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    twanga kotekote leo kamanda nanyaro alikuwepo mianzini kuendeleza mikutano 17 ya kata za arusha kutuandaa kueleke uchaguzi wa madiwani pamoja na chaguzi za mashina kesho watakua relini

    T2015CDM
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    M4c! Kamwe mafisadi


    hakuna salii mtume!
    2015 Mi naona iko mbali! Natamani nione ujeuri wenu na vitambaa vyenu vya kijani!

    Kwishiliia mbali hamna tena dhamana kwa Watanzania!
     
  15. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pinda and ana kilango they deserve to shoot the blame if the situation is that one.
    Leo nilikua hapa mianzini makamanda wanatwanga kotekote.jana huko singida wamemzuia kamanda Tundu lisu kwa fid force kuweka road block,yaan M4C inasambaa zaidi ya avian flue.
    TULIANZA NA MUNGU NA TUTAMALIZA NA MUNGU.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    wao wako busy jf kujaribu kuwa gawa chadema kupitia zitto..
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    yuko busy na kuanzisha thread anavijan wake wako busy kweli
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hilo shazi ni la heche na munishi inatia moyo je unaweza compare na lile la magamba ambao walijaza mawaziri lakini bado hawajawafikia bavicha.Twanga kote kote hakuna kulala makamanda
     
  19. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    na hapo hakuna cha kuhonga waendesha bodaboda wala nini..hehehehehe
     
  20. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dah habari njema hizi,nalala unono baada ya kuongeza 2 za moto....viva m4c,na simanjiro millya amefanya vzr,hebu walioko huko watupe update na picha
     
Loading...