Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C ni noma, Wilaya moja tu wanachama zaidi ya buku 3 wamevua GAMBA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, May 30, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Wakuu ITV katika tarifa yake imerusha M4C hukuo mtwara ambako wanachama zaidi ya 3000 wamevua gamba na kuvaa Gwanda, Hii ni kimbunga cha aina yake,
     
  2. Alonick Antony

    Alonick Antony Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli noma...ccm watajibeba safari hii!
     
  3. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waliosema hayawiiiiiiii, ohoo sijui bendera zimejaa za nyani kilimani hamtaweza, mfuuuuum aliyekwambia wanamtwara hawataki mabadiliko ya haki nani? Hureeee
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na bado. M4C nchi nzima CCM maji yamewafika Shingoni Hata pa kuanzia hawapaoni tena
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,810
    Trophy Points: 280
    Nnauye Jr anajipanga kuwaletea Vua Gamba, Vua Gwanda, Vaa Uzalendo!! Sijui itaanza lini maana magamba wanaogopa hadhira siku hizi zomea zomea imezidi
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Hujasikia hakuna wagombea ktk ngazi za ccm mwaka huu!ni aibu kubwa.ccm inakufa vibaya kuliko KANU
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nami nimeona, nikajiuliza kwenye blog ya CCM kuna makala CDM yagonga mwamba Mtwara.

    Yaani makala ile ni kama ameandika Judith wa Kishua kwa jinsi ilivyokaa kimipasho pasho.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu huna kazi ya kufanya hadi unasoma blog ya propaganda ya Magamba?
     
  9. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mama Dr.Slaa; Msiishie hapo Mtwara mjini, Nawashauri pia mkawaamshe na wamakonde wa Newala pamoja na Masasi kwa Che Mkapa.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CCM blog wanakula matafishi yao.
    Ngoja nisiwatusi maana mods wa jukwaa hili wameshavuta petroli ni wakali kama nyuki!
     
  11. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    tatizo lamcd ni hili'wakipata watu wengi mkutanoni bac,wanajua wamemaliza,bado,wananchi waelezwe uzuri/manufaa ya vyama vingi'na mapungufu ya ccm,wawahamasishe wa2 wajiandikishe kwenye lile daftari kubwa
     
  12. mashami

    mashami Senior Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    najaribu kuwaza vuvuzela anavyojianda kuja kupinga maana ndo kazi ake..M4c itawavua mpaka home kwao!
     
  13. m

    matawi JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yaani nahpe amefikia mahali anaikama cc em kiaina kwamba sasa siasa hapana ni uzalendo tu?
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mwendo mdundo
    ila bila tume huru ya uchaguzi kabla ya uchaguzi 2015 ccma wataiba sana kura
    natabiri machafuko makubwa sana kama hatutapata katiba mpya mapema
    nasikia magamba hawataki itoke mapema labda baada ya uchaguzi ili waibe
     
  15. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ushauri wa bure kwa mhe.Kikwete,ajipange kuikabidhi nchi kwa makamanda wa Chadema kwa mikono miwili kwa kuepusha mazingira yanayoweza kusababisha umwagaji wa damu.Kifo cha ccm ndiyo mwanzo wa modern democracy where people can control their government without a regret. CHADEMA-Tumaini jipya la waTanzania.
     
  16. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Ni msimu wa upepo tu, utapita..!
     
  17. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ndo hawana uzalendo kwa kuwaibia masikini wa tanzania. Slogani yake haina mashiko.
     
  18. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CCM ilizaliwa,ikakua,ikazeeka na sasa inakufa....2015 ndiyo inazikwa rasmi kwenye nyumba yake ya milele.
     
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    habaki mtu,kombola la M4C linatisha
     
  20. T

    Topetope JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nape lengo lakubaki pekeyako linaonekana pole cccccccmmmmmm
    Hiyo kwishney
     
Loading...