Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C ndani ya Ndanda ~ Masasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ukana Shilungo, Jun 4, 2012.

  1. U

    Ukana Shilungo JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Jana katika viwanja vya Madeko Ndanda, Lema alimwaga sumu ya M4C,magamba si chini ya 25 walirudisha kadi miongoni mwao akiwamo kigogo mmoja wa hospitali ya misheni ya Ndanda na kuchukua kadi ya CHADEMA.

    Pia alimchana mbunge wa Masasi akidai wabunge ni wa CHADEMA, mbunge 1 wa CHADEMA ni sawa na wabunge magamba 50.

    Alizungumzia pia utajiri tulionao ila nchi yetu ni masikini,hii ni sababu ya chama magamba.

    Kifupi mambo yalikuwa shwari,kesho nitapaisha picha baadhi za kamanda lema wakati akiwa Ndanda viwanja vya Madeko muda mfupi kabla ya kurudi Masasi mjini kuwaga sumu nyingine Wilayani.

    Kusini hakika watu wanaamka baada ya kuhamasika.

    Pipoooooooooooo!
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa taarifa.

    Kwa faida ya wengine:
    Tuache kutumia neno :"CHADEMA wamwaga sumu".

    Wanachokifanya chadema si kumwaga sumu bali kutoa elimu ya uraia/kuwaeleza ukweli watanzania juu ya dhulma inayofanywa na chichiemu. Hiyo si sumu, bali ni mwangaza wa matumaini.

    Sumu kazi yake ni kuua. Elimu itolewayo na CHADEMA haiui bali inarudisha matumaini yaliyopotea.

    Kwa hiyo kama ni sumu chichiemu ndio inayomwaga sumu kwa wananchi wake kwa minajili ya kuwaua na CHADEMA inachofanya ni kuiondoa sumu hiyo ili kuwarudishia wananchi uhai wao ambayo ni haki yao stahiki.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa taarifa! hakika watu wanaelewa sana sasa kuwa siku za kuanza kufaidika na rasilimali za nchi yao zimefika!!
     
  4. U

    Ukana Shilungo JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    pole sana kwa uelewa wako mdogo ,symbolic language,ni lugha ya picha.
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata ungesema bila kebehi ungeeleweka tu.
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Pole kwa wanaosema Lema hana mvuto tena, watachekea chooni!
    Mbele mbele! Makamanda!
     
  7. U

    Ukana Shilungo JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    nikusoma mwana jamvi tuko pam oja.
     
  8. k

    kitero JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa tarifa jitahidi kesho utuwekee na picha.walisema CDM ni kaskazini tu sasa wamejionea wenyewe ndani ya Operesheni okoa kusini.Hakuna operesheni iliyo anzisha na CDM ambayo haikuza matunda.Tusubirie 2015 watayaona matunda yake.M4C
     
  9. U

    Ukana Shilungo JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    poa tuko pamoja,nitafanya usihofu.
     
  10. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Penepo kumui kabisa safi ashlungo mpaka mother aliatend hapo na muziki wa Cdm ameukubali
     
  11. U

    Ukana Shilungo JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    safi nimeipenda'' hapano tugagona mpaka shimanyishe'' hapa hatulali mpaka kieleweke,ok nashukuru kama alikuwepo,tuendelee kusapoti m4c,freedom is comming soon.
     
  12. e

    eresa Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja sana mani,mambo mazuri kama haya mwatumie hata watumiaji wa facebuk
     
  13. mashami

    mashami Senior Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nukuu za mbunge wangu hon.Lema"nitazunguka Tanzania nzima kutoa somo la uraia na kuwatengenezea watanzania mioyo ya ujasiri MSIOGOPE MSIOGOPE"
     
  14. U

    Ukana Shilungo JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    poa nakuelewa nitamaliza mambo hayo kesho,kama nilivyoombwa nitatupia picha kadhaa kuonesha uhalisia wa m4c.
     
  15. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ninapozisomahabari za M4C ikipasua anga huko Mtwara Lindi na viunga vyake naona taswira ya CCM wakiwa mahakamani wakiupinga ushindi wa CDM wa ngazi ya Urais,pembeni namuona mh Tindu Lisu akiwasmbaratisha kwa hoja nzito zenye mashiko,wenye CCM kwaheri kwaheri tunawatakia maisha ya taabu huko muendako
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. U

    Ukana Shilungo JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    ni kweli chama magamba hawana lao kabisa,kimewabana kinyago vibaya mno,waanze kufungasha kutoka magogoni.
     
  18. U

    Ukana Shilungo JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    nashukuru kamanda wangu,kesho nitatupia picha za Ndanda masasi tukiwa na kamanda Lema.
     
  19. b

    ben genious Senior Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up kwa team ya ushindi Mungu atawalinda kwa ajili ya watanzania
     
  20. U

    Ukana Shilungo JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    safi ndugu Mashami,ni kweli katoa elimu ya uraia watu wamemsoma,harakati hizi lazima zizae matunda.
     
Loading...