Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4c Masasi yapamba moto,matawi mawili yafunguliwa kwa mpigo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by master gland, Sep 23, 2012.

  1. m

    master gland Senior Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    M4C IMAGES.jpg
    Wakuu,
    Leo hapa Masasi umefanyika mkutano mkubwa wa M4C ulioambatana na ufunguaji wa matawi mawili ya Nyasa na S tandi.
    Watu ni wengi ukilinganisha na mkutano uliopita .Inaashiria M4C inaendelea kusonga with no apology.
    Kama kawaida kadi ziliuzwa na kadi za mgamba na mkewe wa kukopi na kupaste zilirudishwa nimebahatika kupata picha chache ambazo nitazi upload soon.Hiyo ni baadhi tu ya yaliyojiri
    MAKAMANDA wameahadi M4C forever hadi tunaingia Magogoni 2015.
    PEOPLESSSSSSSSSSSSSPOWERRRRRRRRRRRRRRRR WITH NO APOLOGY
    nawasilisha
     
  2. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hongera sana kamanda kwa taarifa nzuri,hakika zinaleta raha moyoni na afya mifupani,m4c hakuna kulala mpaka wanye mtu na mkewe.....
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waliodai eti CHADEMA chama cha msimu sasa watafuta msaada ofisini kwa Mzee Tendwa; Vijana wa Masasi, twende kasiiiii!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    whocares really? HE IS BASICALLY USELESS! fvcking useless..better empty seat than this useless pompous buffoon..
     
  5. m

    master gland Senior Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaweweseka ehee? Mtajibeba mwaka huu na dharau zenu hizo
     
  6. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu ... picha ni muhimu .... try your level best
     
  7. m

    master gland Senior Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaribu ku zoom hiyo juu .Nyingine zinafuta
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CHADEMA wanaharibu kila kona, wao wanaendelea kunywa valuu dodoma
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tafadhali, pamoja na picha kuwa muhimu utawapa watu BP bure. Hujaona wanavyohaha kubuni sheria za kusitisha kasi ya mabadiliko nchini?
     
  10. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,233
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    wakija kuzinduka watakuta chadema imeteka nchi nzima
     
  11. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    walisema cha msimu na kitakufa haraka sana kumbe janja yao ilikuwa waue wasigizie halafu wakifute
     
  12. G

    GlorytoGod Senior Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mungu kawaumbua kabla ya kukamilisha mikakati yao ya kipepo. Wao wana wauaji, sisi tuna mungu aliye hai.
     
Loading...