Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C Masasi yadoda, yahitajika nguvu ya ziada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by master gland, Sep 15, 2012.

  1. m

    master gland Senior Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanabodi,

    Leo kulikuwa na mkutano wa hadhara Masasi watu ni wachache mno (hawazidi 500)inavyoonesha wananchi wa huku bado hawajaupokeo wito wa M4C.

    Inavyoonesha mkutano haukutangazwa ipasavyo -matangazo yalikuwa kupitia bodaboda hivyo wengi hawakuwa na taarifa ya mkutano.

    Kwenye mkutano mwenyekiti wa CDM wilaya alitoa hamasa kwa wananchi kujitambua ili wapate ukombozi wa kweli.

    Mwisho kadi ziliuzwa na wanachama wapya wapatao ishirini walipatikana.

    Ila shortcoming kubwa kwa uongozi hakuna mwanachama yeyote mpya aliyeandikishwa kwenye daftari zaidi ya kuuziwa kadi tu.

    MY TAKE
    1. CDM TAIFA , bado wana kazi kubwa ya kupromote M4C hapa Masasi
    2. Uongozi wa wilaya ujitathimini upya ili ufanisi wa kichama uonekane dhahiri
    3. Usajili wa wanachama wapya uendeshwe kwa utaratibu unaoeleweka
    4. Vijana wanaonesha kuamka hapa Masasi ila mikutano ya mara kwa mara ifanyike kuaamasisha muamko
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    haba na haba hujaza kibaba. mia
     
  3. N

    Noboka JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wana jamvi, mi nilidhani huku kusini baada ya ule moto kuwashwa na viongozi wa kitaifa nilidhani ulizima, kumbe ni tofauti leo nimepita maeneo ya Masasi huku Mtwara, kata ya Mkuti nimekuta M4C chini ya chini ya viongozi wa Wilaya tu.
    Makubwa waliyosema:
    1. Elimu ya uraia kuhusu propaganda za kidini, kanda na ukabila kama zinavyoenezwa na CCM.
    2. Mbunge wao toka Masasi hawakumtuma kwenda kuomba condoms, bali wanahitaji namna atakavyohangaikia soko la korosho
    3. Wamefafanua kuhusu suala la namna viti maalumu CDM vinavyopatikana hata mie nimejifunza nilikuwa sijui, jamaa ni walimu wazuri ingawa nasikia M/kiti wa CCM anaita kuwa hao jamaa ni vipanya vidovidogo lakini ankiri vinamsumbua

    Nilivyomdadisi mmoja kuhusu huko vijijini akaniambia kiukweli kazi ngumu waliyonayo ni hapo kata za mjini lakini vijijini anasema kazi ni rahisi sana.

    Binafsi nimefurahi kuwa M4C kumbe si lazima awepo Mbowe, Slaa au Kiongozi yeyeote wa kitaifa au maarufu, wakati mwingine inanoga kama inasimamiwa na kila mtu ndani ya chama.

    kila la kheri wapenda mabadiliko
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    maneno matupu hayalabwi,,,,,,picha mkuu...
     
  5. N

    Noboka JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ni kweli lakini inategemea unaangalia katika jicho gani, binafsi nimepita pale kama ni pale chini ya mti ulipokuwa ule mkutano, binafsi naona kuna hatua nzuri na viongozi wale wilaya wantakiwa kuungwa mkono ni hatua nzuri. Idadi ile ya watu kwangu mie naona i wengi kwa eneo kama la Masasi ambalo siasa za upinzani hasa CDM bado ni changa.

    Viongozi wana uwezo wa kueleza baadhi ya hoja za msingi na kikubwa ni kwamba vijijini wanafanya vizuri. Jamani kwa CDM ambayo wakati mwingine huko chini wale vijana ngazi ya wilaya wanalazimika kutumia raslimali kidogo walizonazo, ule mkutano si wa kubeza kiasi hicho kwangu mimi ni mafanikio mazuri na jitihada zinatakiwa kuongezwa
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    good that the spanners are at work
     
  7. m

    master gland Senior Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu ,
    Mimi binafsi nilikuwepo kwenye huo mkutano watu ni wachache muamko bado upo chini na jitihada za haraka zinahitajika ili kuwang`oa magamba hapa Masasi ila waliokuwepo walionesha kuunga mkono M4C na wamenunua kadi wapatao wanachama 20
     
  8. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,878
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Kuna thread ingine ambayo inasema M4C Masasi imedorora,tumuamini nani?
     
  9. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Mkutano wa chama pinzani kupata watu 500 Masasi si hatua ya kubeza hata kidogo!!labda kama ulimaanisha 50 hapo ningejiuliza mambo mawili matatu viva CDM pamoja tutashinda.
     
  10. m

    master gland Senior Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu toa mawazo ya kujenga huo ``what do you mean spanners at work''?
    I`m real reporting what happened what to do is how can be supported to make the significance achievements
    That`s a reality without propaganda
     
  11. k

    kessy kyomo Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ongereni wana masasi mtwara si watu wa mwanza tunawatakia kila la kheri lakini kumbukeni ccm haiwezi kubadilisha maisha yenu mnatakiwa mjipiganie wenyewe sisi huku tumekwisha silimu kila kitu safi yaani mteremkoooo
     
  12. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hatua sio mbaya kwa 500 tukazeni kamba 2015 ni karibu sana hata kama CDM haifahamiki sana masasi lakini kikubwa ni kukomaa ili tupate watu wengi zaidi
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Na hile iliyosema mambo yamedorora je?

    Picha please
     
  14. K

    Kiboko ya washamba Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana tunawaambia chama chenu bado kichanga CCM ni taasisi kubwa.............alaf mnataka nchi
     
  15. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtwara, Lindi, hadi tanga hawajui chama kinachoitwa chadema, huku vyama ni viwili CCM na CUF.
     
  16. B

    Benaire JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha nini kulinganisha na watu wa Mwanza......kwa taarifa tu jiji la mwanza ndilo jiji pekee Tanzania ambalo CHADEMA wameshika halmashauri
     
  17. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kiukweli uongozi wa cdm wilaya hapa Masasi wanafanya kazi nzuri sana ukilinganisha na uongozi uliopita. Kwa juma si chini ya mikutano mitatu ya hadhara inafanyika. Tuwatie moyo viongozi wetu japo ndo kwanza kazi inaanza, kwa hapa walipofikia si pa kubeza! Viongozi wabunifu wanaoijua kazi yao vizuri. Hakuna chama cha siasa Masasi kinachofanya shughuli za siasa kama CDM... wengi tu mashahidi! Mwamko ni mkubwa sana kwa wananchi hasa maeneo ya vijijini!
     
  18. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Je Mtwara Ipo katika ile Ramani ya chadema iliyochorwa na Joshua nasari na ndugu Jakaya akapigwa stop kutokanyaga katika ardhi ile ya ahadi?
     
  19. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kweli wewe mshamba
     
  20. B

    Benaire JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hapana nadhani haipo......ila mbaya zaidi haipo kwenye ramani ya maendeleo ya serikali ya CCM......Bandari ya Tanzania inatakiwa kuwa Mtwara.....Reli ya Mtwara ikapotezewa....bei ya soda inakimbizana na bia....korosho haziwanufaishi kivile....viwanja vya michezo ni duni.....vyuo ni matawi tu.....n.k.
    Bora wajiunge na M4C..
     
Loading...