Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C Masasi Balaa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bartazar, Oct 5, 2012.

  1. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Katika kile kinachoonekana kwa wananchi kuipokea nguvu ya mabadiliko kwa hamasa kubwa, wanakijiji 150 wa kijiji cha Mnavira Masasi wamejiunga na chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA). Wanabodi mnaweza kupata picha juu ya idadi hiyo, kijiji hicho hakina idadi kubwa sana ya watu, hivyo kupata idadi hiyo ya wanachama, ni kama robo tatu ya kijiji. Viongozi wa wilaya wanaendelea kupokea mialiko kwa ajili ya kupokea wanachama wapya na kufungua matawi!

    Katika hali nyingine, mbunge wa Masasi Mariam Kasembe alijikuta kwenye wakati mgumu alipokuwa akitembelea jimbo, kwenye kijiji cha Mpanyani baada ya kushindwa kujibu Maswali kutoka kwa wanakijiji na wanakijiji wakaanza kuzomea! Aliishia kupanic na kupanda gari lake kurudi mjini! Baada ya hiyo sintofahamu habari za uhakika ni kwamba aliimwagiza mtendaji aorodhesha majina ya waliomzomea,na alipelekewa hayo majina na mtendaji huyo. Kisha alilipeleka suala hilo polisi na kuwapakazia vijana hao kuwa walimtishia kumuua!

    Vijana hao waliwekwa ndani na sasa hivi wapo nje kwa dhamana!
    Majuma kadhaa yaliyopita Makamanda wa CDM Masasi walitembelea kijiji hicho katika vuguvugu hili na kuwapa wananchi mbinu za kuwahoji viongozi wao kuhusu uwajibikaji wao kwao na utekelezaji wa ahadi walizozitoa wakati wa kampeni...!
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anawawekan ndani vijana leo lakini baada ya miaka 2 atawafuta kuwaomba wamsaidie kufanya campaign! Sijui wakati mwingine watu wanafikiria nini?
     
  3. commited

    commited JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    chenye mwanzo kinamwisho
     
  4. Sanene

    Sanene Senior Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Moto wa mabadiliko unawaka kila mahali. Nani ataweza kuuzuia?
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    CCM B mpooooooo?
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sasahivi sijui wako wapi baada ya kuondoka na wale wanachama wao wanaowatembeza mikoani kufuta aibu ya kukosa watu.
    Walipiga kelele kwamba wanakwenda kwa akina nshomile lakini sijawasikia tena.
    Au fungu la mafuta kwa ajili ya coaster 15 limemalizikia Arusha?
     
Loading...