Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C MANYARA; Haba na haba........!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Jun 4, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo ni kamanda Magoma akiwa gwandalize wamasai!!
    476058_340531949349536_187782303_o.jpg 476330_340529656016432_62678256_o.jpg 462063_340528139349917_100001782021934_847716_176906788_o.jpg
     
  2. m

    massai JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vika gwanda hao,wamechoka kudharauliwa na serekali ya sisiemu
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    [​IMG]

    Na hii jamii ikielimika hivi ccm basi tena!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Inapendeza sana
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kha hiyo chagua ccm ilivyochoka,ccm mngekuwa mnapeleka tsheti kila mwaka.
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    CCM wana dhambi sana hii Tshirt walimpa mwaka 2010 na hawajarudi tena japo kujua tuu kama jamaa anaweza hata kuifua? achilia mbali kuiweka vilaka
     
  7. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jimbo la Babati mjini 2015 ni la CDM. Hii ilidhihirika hata siku ya Mei Mosi
    pale mbunge wa CDM viti maalum Pauline alivyofunika kwenye sherehe
    uwanjani na kumuacha Mbunge wa Magamba Chambiri mdomo wazi akiwa haamini
    anachokiona na kusikia.
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Ukiona hawa njere wameamka ujue kumekucha
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa na msongo wa mawazo lakini kwa leo umenipa kiburudisho cha mchana Mbavu zangu mama weeeeeeeeeeee
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmmmmm sio dharau
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Asiwe na wasiwasi bado miaka miwili tu chama kianze roundi nyingine ya kugawa.
     
  12. Skp2ole

    Skp2ole Senior Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    imani yetu ni moja tu 2015 ccm itakuwa chama cha upinzani tu
     
  13. mashami

    mashami Senior Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vua gamba vaa gwanda kwa kimasai jamani.!!!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kazi inaendelea kuwahamasisha wale walio sinzia na CCM kuwageuza mtaji.
     
  15. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo patamu, 2015 cdm tunaandika historia.
     
Loading...