Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4c m4c m4c>>>>dodoma lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kakamukubwa, Sep 16, 2012.

  1. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    juzi nimeona Gari ya makamanda Dodoma hapa,Sijapata Ratiba ya mikutano Dom hapo ambayo itawasambaratisha Magreen Aple mbaya..
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nani asambaratishwe na hako kaupuuzi ka M4C? Chezeya CCM wewe.
    Wasiosoma ni chakula ya wasomi.
     
  3. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Trust me, M4C Dodoma itafunika kuliko ambavyo imetokea sehemu nyingine, usidhani ni wajinga tumei spare - Dodoma.Tunamaana yetu na hakika ndiko litatokea anguko rasmi la CCM.Subiri, uwe na subira omba mungu akupe uhai walau wa miezi mi4 tu.
     
  4. m

    michaeljuma1986 Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Karibuni dom tunawasubili sana tuimalize ccm
     
  5. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na wewe upo Kwenye L30.U
     
  6. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ccm mtaji wake ni wajinga waciojua lolote lakin m4c ni darasa na wanapona ujinga na wanakimbia ccmabwepande
     
Loading...