Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C: Leo wako hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Serayamajimbo, Mar 24, 2012.

  1. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetoa hii toka kwa mtandao wa Mnyika "M4C: Kwa kipindi cha mwaka mmoja cha utumishi wa umma nimeshuhidia umuhimu wa kuchanganya vyama katika mabaraza ya madiwani katika kuongeza uwajibikaji kwenye usimamizi wa fedha za umma katika serikali za mtaa ambazo ndio zinashughulikia kwa kiwango kikubwa masuala ya maendeleo katika maeneo yetu.

    Leo jumamosi 24/03 nitahutubia kwenye kampeni za uchaguzi wa udiwani kata ya vijibweni Manispaa ya Temeke Jimbo la Kigamboni.

    Tuunge mkono kwa kuwasiliana Kilewo 0714225960 au 0756091748 kwa ajili ya maelezo na maelekezo. Tushiriki kufanya mabadiliko tunayoyataka."
     
  2. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Viva cdm
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    VIVA! A luta continua!!
     
  4. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    viva chadema...!
     
  5. S

    Sept-11 Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4C 2ko pa1 kuikomboa nchi ye2 zidi ya mkoloni mweusi
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kipatikanacho kijenge chama kuangizia ngazi za chini yaan shina,pia pawepo na udhibiti wa hizo hela ili kuondokana na matumizi mabovu.
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Cdm kwa kweli mpo kwa ajili yakuwanyonya watanzania , na si kuwasaidia. Jana mmewakausha pesa zao kwenye fund raising ya Naura Hotel. Leo wengine hata pesa yakunywa chai na familia zao hawana. Mnakuja tena kuwachangisha kwenye huu uchaguzi wa vijibweni. Na hizo pesa nyie mnalipana perdiem, guest na vinywaji, kweli nyie ndio mtaikomboa nchi hii kweli. Cdm acheni ubadhirifu wa fedha, mmeisha fanya hivyo kwa pesa za Sabodo na Ruzuku
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ww toa hizo pesa watu wakalipie guest na kufanya starehe
     
  9. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    bora cdm wanawaomba wananchi,je ccm inavyo waibia wananchi kimabavu?
     
  10. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    rezo brain at work!!!!
     
  11. Non stop

    Non stop Senior Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mabadiliko yataletwa na sisi wenyewe jamani, tuache woga na tuseme NO kwa MAGAMBA.
     
  12. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tutachangia mpka mkoma kulinga mlizoea vya kunyonga kuchinja hamwezi magamba. Kinichonifanya nichangie ni imani kubwa waliyonijengea viongozi wa chadema. Hamtaweza kuzuia hii movement maana inagusa mioyo ya ndani ya watanzania.
     
  13. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoko.
     
  14. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Bahati yako kwaresma haijaisha.
     
  15. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Si afadhali Chadema wanaomba watu watoe kwa hiari kuliko CCM wanaolazimisha wafanya biashara kuwachangia kwa vitisho!!!
     
  16. l

    lyimoc Senior Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana kaka ushindi unakaribia waache wanoe midomo tumeshawazoea sisi kazi tu viva cdm
     
Loading...