Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C: Lema kuunguruma leo..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Jun 23, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    M4C leo ni zamu ya sinza, wanafunzi vyuo vikuu waanza kukutana sinza white inn, ni kwenye mkutano utakao hutubiwa na kamanda Lema leo, wanafunzi zaidi ya 4000 kukutana...
    ======
    updates
    Maandamano mkubwa kutoka Sinza makaburini mpaka Sinza White Inn, watu ni wengi sana.

    ========
    kwasasa mkutano mkubwa unaendelea Tabata Kimanga.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    M4C daima!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Baada ya mkutano Heche awafanye kama alivyotaka kumfanya Kasmil
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yaani wewe ni dhaifu wa mwili, roho na akili!
     
  5. mzalendo mtanganyika

    mzalendo mtanganyika Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    tuambie saa ngap and if possible mkuu.utakuwa unatu-updatia picha za matukio mbalimbali ili nasi tufurahie
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Enda kachukue posho white inn mchaga wewe kisha umpe Heche vilivyo vyake.
     
  7. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lema bwana baada ya kukosa posho za ubunge sasa anaganga njaa kwenye kampeni ili aingize siku
     
  8. m

    massai JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa arachuga,kamanda wa ukweli wape sera vijana na waamshe waliolala
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Anaogopa kurudia kazi yake ya ujambazi tayari anajulikana, ila mwache yeye na Heche wawashughulikie watoto wa vyuo vikuu wanaendekeza njaa sana hao.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mawazo dhaifu kama yako na ya wenzio ndio yameifikisha nchi yetu hapa ilipo......nichukue posho mie kibaraka wa Nape kama wewe?.....mwanaume mzima unauza utu wako kwa elfu mbili per day????? ....aibuuuuuuu!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kilaza bana......kubwa zima hapo ndipo akili yako dhaifu ilipoishia?.....hebu jitahidi uongee kama mwanaume mwenye akili timamu!.......mwanaume una mipasho isha mashauzi hakukuti walah tena!
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wahi white inn wewe ukakalie kiti chako.
     
  13. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nakuona kabisa we ni mzizi afu dhaifu
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Huna jipya kaka.....fanya kazi acha kutegemea elfu mbili za wanaume wenzio!
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dhaifu mpaka anashindwa kufanya kazi kama mwanaume......anaganga njaa jf kutetea ujinga!....huyu Nduka ni kilaza sijawahi ona!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Saa ngapi? Kuvua gamba immo, nije nalo.
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Heche kaharibu kizazi hiki, Kasmil ametufumbua macho.
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huna jipya Nduka .....hebu jaribu kuishi kwa kujitegemea uone kama utatumiwa na wanaume wenzio namna hiyo......wenzio sahizi wanakula bata wewe umetumwa kuongea ujinga huku aibu ati.....njaa mbaya jamani.....ona wewe mtu mzima unavyouza utu wako!.....ukweli unajua kuwa hali ya nchi ni mbaya kwa sababu ya kuongozwa na mtu dhaifu ila unatetea ili upate elfu 2.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    M4C hakika haitawabakiza hawa mafisadi.


    Nategemea M4C irudi huku Arusha Vijijini kwa haraka sana hasa upande wa Magharibi kwa huyu fisadi balaa naibu dhaifu wa wizara ya ardhi nyumba na maendeleo.
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mawazo dhaifu ,watu dhaifu ,mwenyekiti dhaifu ,serikali dhaifu....poleni sana ....next time mtajifuna kuchagua watu wenye akili sio kila mtu anaweza kuwa rais....
     
Loading...