Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C, Lema kuiteka Moshi kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magesi, Sep 21, 2012.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika muendelezo wa M4C kesho ndani ya moshi manispaa aliyekuwa mbunge wa Arusha MH.GODBLES LEMA atafanya mkutano mkubwa wa hadhara katika viwanja vya railway akishirikiana na mstahk meya wa manispaa ya mosh mh. JAFAR MICHAEL NA UTATANGAZWA MOJA KWA MOJA NA REDIO MOSHI FM KUANZIA SAA NANE MCHANA M4C DAIMA
     
  2. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 868
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mpaka kieleweke, ila moshi hapana tatizo ni chadema waliobobea
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Moshi ni mji wa wagumu hapo chadema forever,i love that city!
     
  4. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mo Town ndo mji pekee uliokuwa wa kwanza kuwakataa magamba tangu ulipoanzishwa mfumo wa vyama vingi 1992,
    Chama cha mabwepande hakijawahi kufurukuta Moshi.
    Nawapenda sana watu wa Moshi kwani walielimika mapema sana na kumkataa huyu mkoloni mweusi.
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Natumaini kama wamewakataa Magamba basi ni mji ulioendelea kuliko mji wowote hapa Tanzania maana wanaongozwa na Chadema au sio!!!.
    Kuongoka ni hiari, lakini kutubu ni lazima.
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    I wish ningezaliwa mkoa wa Kilimanjaro hususani Moshi, yaani sijui ningefanyaje. Ninaupenda ule mkoa na mji wa Moshi ukipita pale ni pasafi huwezi kuamini wanapita watu pale bila kutupa hata chembe ya karatasi na michupa ya maji kama Dar Es Salaam na kwingineko. Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees. Babu Mheshimiwa Ndesamburo mpenda maendeleo hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mkuu BS, nimepita Moshi siku za karibuni sikuamini maana ninayoyasikia hapa na media kuhusu ule mji nilikuwa najua ni propagana da tu kumbe ni kweli. Mji uko fit na watu fit na biashara zao. Vijijini utafikiri ni mjini maana maji na umeme ni safi, shule safi hakuna kukaa chini au chini ya miti. Hospital zipo na dawa. Sasa hapo si kujivunia tu mkuu. Kule kwangu hata mbunge hajawahi kurudi kutekeleza zile ahadi zake. Nimeanza kampeni za kutaka wapiga kura kule wampige chini.
     
  8. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kukutana na mpuuzi wa aina yako maishani mwangu.Kwenu kuna kasoro gani? nyie ndio mnaosema bora mngezaliwa paka au mbwa Ulaya.Peleka changamoto iliyoifanya Moshi ifike pale kwenu si kudandia na kutamani vya wengine.Bureeeee kabisa wewe!
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naipenda M4C kuliko mke wangu !
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Unatoa mapovu kwa kuwa nimesifiwa wachaga? Na kwa kuwa ndiyo mnafikiri ni CDM? Ni wachapakazi na ndiyo maana nimesema nitafanya jambo ili achaguliwe CDM mbunge kwangu na nitaorganise tour kwa mbunge wa Moshi na atakuwa CDM millele ili nikajifunze. Naendelea kuwa mpuuzi ongeza la lingine. Sawa.
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lema ni zawadi tuliyopewa na Mungu ili afanikishe harakati za kuwakomboa watanzania.
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Bora umesema mkuu Mnyisanzu maana mimi hapo juu nimesifia tu Moshi kwa maendeo halaji lijamaa ninaniita mpuuzi. Mtu akifanya jambo asifiwe na ninatamani ningezaliwa Moshi always maana ndiko pekee walipoona kuwa SSM imeshindwa kuwaletea maendeleo na walipoamua kuunga mkono CDM maendeleo yapo.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    You are absolutely a brain dead idiot.
     
  14. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Mkuu,mbona nasikia harufu ya kiroba au umeshalegeza koo,manake mida hii hapa kuna baadhi hapa JF wanakuwa hawako sawasawa.Nyoosha lugha tafadhali au ndio umeshajifunza kichaga.
     
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mpaka CcM wajirambe mwaka huu maana wanashikwa kote kote,Magamba sasa anzeni kutafuta hifadhi
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Never argue with a ....................... utafanana naye na watu hawataweza kutofautisha!!! Ninawapenda wachaga kwa maendeleo yangu and I wishi wabunge wote wanaotoka mikoa maskini wangeenda kujifunza Kilimanjaro na Arusha. Kama hutaki nenda wewe ukanywe kiroba na gongo. Mimi situmii kilevi, niko kwa keyboard hapa!! Sawa.
     
  17. f

    faciel Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    am very proud kuwa mchaga kwa kuwa magamba ha2yataki kabisa sisi chadema ndo mpango mzima
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    M4c haitawaponyesha mafisadi kamwe!
    Twanga kote kote mpaka kieleweke!


     
  19. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Brother kama shemeji ni member humu nahisi uvujifu wa amani hapo nyumbani!
     
  20. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Kuna makala moja nzuri mno iliwahi kuandikwa na Ansbert Ngurumo akielezea hatua mbali mbali ambazo dume la ng'ombe (au nyati) hupitia katika ukuaji wake.

    Alisema, kipindi likiwa na nguvu na ubabe huchagua jike lolote kwenye kundi kibabe bila pingamizi lolote. Kadiri linavyozeeka na nguvu kupungua hujikuta ubabe ukipungua na kimbilio pekee la kukidhi haja zake ni kudandia madume menzake japo bila "mafanikio" yoyote yale.

    Kadiri uzee unavyozidi na hivyo hata zile nguvu za kukimbizana hupungua au kwisha, hufanya mambo ya aibu zaidi. Hujikunja na kujifanyia "mambo ya aibu" katika kukidhi tamaa zake.

    Kwa sasa, CCM imechoka, imezeeka, nguvu zimeiishia, kilichobaki ni chama hiki kujinajisi, tena hadharani, huku kikijitia aibu katika kukidhi tamaa zake mithili ya dume la ng'ombe lililochoka kwa kila hali.

    Msaada pekee wa kuyasaidia madume ya aina hii kuondokana na kadhia hizi za aibu ni "kuyachinja", vivyo hivyo tushirikiane kuitokomeza CCM - huo ndio msaada ulio bora zaidi kwa CCM yenyewe, Taifa letu, na vizazi vyetu.
     
Loading...