Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C: Lema aelekea Ujerumani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magesi, Aug 8, 2012.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya kufanya uzinduz wa tawi la CHADEMA mjini london kwa mafanikio makubwa kamanda GODBLESS LEMA ameondoka nchini uingereza na kueleke katika mji wa Frankfut nchini kufungua matawi ya CHADEMA katika muendelezo wa M4C.
     
  2. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    chanja mbuga kamanda daima tupo nanyi kuelekea kwenye ukombozi wa kweli...aluta continue!!!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Viva CDM mpaka tuntemeke anywe sumu
     
  4. O

    OLEWAO Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wanajuuuuuuuuuuuuuuuta kumvua ubunge!
    Viva CDM! Mpaka kieleweke!2015 siyo mbali kazeni buti!
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kashachukua pesa za cameroon uk tayari
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    All the best Lema
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ponda raha mkuu manake hayo matawi yenyewe hayana manufaa zaidi ya kuongeza mzigo wa matumizi kwa chama.Eti go Lema upuuzi mtupu
     
  8. D

    Dopodopo Kadopo Senior Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati mwingine nashindwa kuwaelewa hawa cdm, nilitegemea nisikie aelekea kijiji fulani, hawa wa majuu siunaweza kutana nao huku mtandaoni, hebu tumieni akili imarisheni chama vijijini acheni ulimbukeni kama hawa wengine.
     
  9. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kiaje mkuu?mie mvts hizi nazihofu sana,,zinasambaza ujumbe acha kabisa kumbuka hata mbuyu ulianza kama mchicha
     
  10. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna shida,ninyi si mmechukua za Bush/Obama,ngoma draw.
     
  11. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mnatumia kodi zetu vibaya, badala mfungue matawi vijijini mnakimbilia nchi za nje, hivi kuna manufaa gani huko? Naipenda chadema ila kwa mwendo napata wasiwasi nanyi. Hizo garama anazotumia ni za kwake binafsi au za chama? Si ruzuku hio? Kodi zetu? Upuuzi mtupu makamanda wangu mnaoufanya. Huku serengeti hatuna matawi ya chama, sasa hapo mnajitanua nje huku ndani pamejaa? Watz hebu tuache hizi siasa uchwara!
     
  12. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na iwe hivyo.
     
  13. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Muda huu M4C inaenda kitongoji kwa kitongoji, mtaa kwa mtaa, nyumba kwa nyumba na KITANDA kwa KITANDA Wilaya nzima ya KILOMBERO.. Unajipya?.
     
  14. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Atafika Uswizi?
     
  15. D

    Dopodopo Kadopo Senior Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tz ina vitanda vingapi huko vijijini? itachukua muda gani kuvifikia vyote? ili upate na muda wa ziada wa kufikia hivyo vya watz wa majua, khalafu nyie mnakuwa wa kwanza kumshambulia kikwete kuwa anatumia raslimali vibaya kwa kusafiri nje ya nchi. hapa tofauti iko wapi sasa. mkishauriwa hamtafakari ubishi ndio silaha yenu.
     
  16. t

    time will tell Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jua lwako ya cdm yanakuhusu nini? kila timu ina strategies zake za ushindi.
     
  17. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu watu waliohudhuria ni Kumi tu tena nane niwakutoka huku kwetu kaskazin hahaha hayo ndio mafanikio?
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kashafungua matawi saba aliyotangaza atafungua Uingereza?
    Kashakutana na Meya wa London kama alivyosema?
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hivi uingereza, marekani, ujerumani na wenzao wanaojiita wameendelea, vyama vyao vya siasa vina matawi bongo? Acheni ulimbukeni.
     
  20. B

    Bull JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kakimbia aibu, baada ya kufungua tawi lililokosa wanachama, linalo ongozwa na wauza unga, hakuna mtanzania mwenye akili timamu ataejiunga na chadema chini ya ma-drug dealers, sielewi Lema kaenda UK kwa dili gani na hawa madealers
     
Loading...