Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4c kweli imepata kasi ya kutosha arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr EWA, Apr 18, 2012.

  1. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Katika hali ambayo haikutarajiwa wanawake ambao siku zote wamekuwa wakipokea kanga na kofia kipindi hiki wamegoma na kusema hawatachukua kanga wala kofia na kuamua kuanza kuvaa mavazi yenye rangi za chadema,scarf za chadema na wamenda mbali hata rangi za kupaka kucha zao pia ni rangi ya chadema full.Wanasema hii ni Arusha hakuna kurudi nyuma hata kidogo mpaka kieleweke.
     
  2. M

    Movement Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh Arusha kweli noma, nasikia mtu kama kavaa kofia, fulana au skafu ya Ccm makonda hawamchukui Wala mtu huyo hapati baadhi ya huduma muhimu za kijamii!!. Big up, mafisadi lazima tuwatenge na hii ni namna moja wapo. Kazeni buti makanda.
     
  3. m

    madrid Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapinduzi yameanzia arusha,yaani arusha ni full shangwe.peopleeeeeeeeeeeees
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Sio masikhara,ukivaa nguo za gambaz life lako linakuwa hatarishi
     
  5. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Hapa A town scarf au kofia za chadema hizo ndizo zinavaliwa kwa kasi kwa sasa na huwezi vaa za chama kingine kwani itakula kwako jumla.
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Azimio la Arusha CHADEMA imeanza na inatakiwa siku ya kuanzia
     
  7. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,318
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Habari hiyo mbeya ilikuwa uchaguzi wa 2010 ccm ni aibu mbeya! Ilikuwa Ukitaka wakuachie gari vaa magamba!
     
  8. h

    hans79 JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Azimio la Arusha CHADEMA limeanza na inatakiwa siku ya kulisimika na kweli litazaa matunda,walo karibu na Lema wamwambia au mwenye mawasiliano yake anijuze ili kazi ianze bila hofu.Penye nia pana njia.
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    wasiliana nae +255764150747
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Bengazhi Full. Mpaka kieleweke.
     
  11. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Katika Jambo ambalo nimejifuza ukiwalazimisha wananchi wafanye kile unachohitaji itafika mwisho wananchi hao watakuambia sasa hapana.Wananchi wa Arusha kwa sasa wamekataa kuburuzwa tena.
     
Loading...