Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4c kutua tabata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MBUTAIYO, Jun 16, 2012.

  1. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF, kumepita gari ya matangazo huku Tabata kwamba kesho kutakuwa na mkutano wa CDM pale uwanja wa Tabata shule.
    Mjuze mwenzako hasa wa jimbo la Segerea tuhudhurie kwa wingi tusikie mikakati kutoka kwa makamanda akina Lema na wengine wakiongozwa na Dr.
     
  2. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante mkuuu
     
  3. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tumekupata mkuu nilikuwa natafuta uhakika wa hili,mapema kamanda nikawahi sehemu ya kukaa chini sio kwenye viti kama magamba.
     
  4. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,653
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Tunakuja
     
Loading...