Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C kuibomoa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bitabo, Apr 2, 2012.

  1. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi upepo unavyokwenda, naanza kuiona Movement for Change ikiibomoa CCM mda si mrefu. Hawa wakuu hawako mbali sana kujiunga na M4C. nadhani Zitto atakuwa anaratibu mchakato huu.

    Nape Nnauye
    Janauary Makamba
    Faustine Ndugulile
    Deo Filikunjombe
    Samuel Sitta
    Edward Lowasa
    Harisson Mwakyembe
    ....
    ...
    ....
    ongezea wengine kama unakubaliana na M4C japo hao kwenye bold sioni wakikubaliwa kujiunga na M4C.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hatutaki mamluki, chadema itaandaa makamanda wake pasipo kutegemea kina shibuda type!
     
  3. n

    nketi JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WANAOITWA NI WENGI ILA WATEULE NI WACHACHE. CHADEMA NI MTEULE WA WAtZ
     
  4. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo juu nimekupa asilimia 100, kwa Deo Filikujombe peke yake, wengne tupa kule hatuwahtaj...!
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao wengine kama akina EL, DM na Six wakikaribishwa wataibomoa kabisa CDM asubuhi na mapema. Kwanza kwa kuiondolea mvuto kwa umma. Hii ni sawa na kuchukua uozo ulioifanya ccm ikose mvuto na kuukumbatia.
     
  6. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,358
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ilipofikia, hatuhitaji masaza, bali vijana wenye nguvu na moyo na ambao wapo fiti kupambana na magamba na SIO hao ndumilakuwili, huku wataka na kule wataka kama naniiih. Si tunapigana kule yy analeta habari za urais sijui madudu gani then anakuwa wa kwanza kutueleza mpira unazunguka vp.. !!
     
  7. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    James Lembeli
    Ole Sendeka - Ingawa ni mnafiki sana
    Charles Kitwanga (Mawe matatu)

    Majimbo mengine yapo rehani 2015 tunachukua kikubwa ni M4C ihubiriwe kwa sana.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Bora Nape
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Hao woote ni vibuda watupu
     
  10. C

    CHIMPONGO Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nakubali kabisa M4C itaharakisha mabadiliko, ila jamani huku pwani namaanisha dsm,pwani,Lindi,Mtwara tutengeze streategy special ili ukombozi utimie. naona vikwaaza vya mabadiliko ktk sehemu hizo
     
  11. G

    Golfer2008 Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamesi Lembeli ni wetu toka kitambo ata kuwa mbunge wa cdm kule kule jiomboni kwake. wengine ni Beatrec Shelukindo na ...................................
     
  12. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli M4C ndio mkakati wa kuelekea kuizika ccm, lakini kwamba lengo ni kuvua samaki ccm na kuwahamishia cdm hapo sikubaliani na wewe, ccm inapaswa kubomolewa ili kifike mahali makada wengi wainue mikono juu kwenye siasa (wajiuzulu) halafu new era ianze kuchukua nafasi maana kuna wengi wanauwezo wakiwezeshwa hakuna sababu ya kutegemea mamluki..
     
  13. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba nikukumbushe kauli ya Mbowe na Zitto, CHADEMA "tunalea vijana hili waweze kuwa viongozi wa wazalendo, wanaochukia rushwa na wako tayari kwaajili ya nchi yao". Tumeweza kufika hapa pasipo kutengemea wafuasi wa CCM kuhasi kambi zao na kuhamia CDM. Pamoja tunaweza leta mabdiliko, CDM inajivunia vijana masikini kutoka katika familia masikini.
     
  14. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ukombozi barani Afrika haukutokea mara moja ulienea pole pole.
     
  15. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Nasema hivi hayo majina yamekuwa common mno masikioni mwetu tumezaliwa tumeyakuta tunazeeka tukiwa tunayasikia. Nchi hii in vijana na mabinti wa kutosha kukomboa nchi yao hatuitaji hao makapi. Wakae huko huko CCM kwao ili ife wakiwemo ndani yake.
     
Loading...