Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C Kimanga (Picha moja)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jun 24, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kimanga-mwisho.jpg


    wadau. habar zenu binafsi.

    hii ni picha niliyofanikiwa kuipiga kwa kutumia kisimu changu cha laini mbili. hawa ni sehemu ya wakazi wa Kimanga waliohudhuria 'somo' la mabadiliko lililokuwa likitolewa kwa ufasaha na makamanda wetu, Mh. Godbless Lema, na mtu mzima, miaka 80, Mh. Mzee Philemon Ndesamburo.

    naweza tu kuwahakikishia kuwa hakukuwa na msafara wa aina yoyote kwenda kwenye mkutano ule, mimi huwa nashinda Mawenzi (ambapo msafara wowote wa magari ukiwa unaelekea Kimanga lazima upitie hapo). sikuona mbwembwe za aina hiyo. kila mtu alienda kivyake bila kusukumwa wala kutishwa.

    Dondoo:
    1. Kamanda Lema alizungumzia sana ishu ya udini na namna inavyotumiwa vibaya na watu wa ccm, kwa lengo la kuwagawa na kuwatawala Watanzania. Somo lilieleweka vema, kwa kila muislam na mkristo aliyehudhuria, na kwa wale ambao hamkuhudhuria eleweni hivyo.

    Lema pia akadai ccm wamekuwa wakieneza propaganda kuwa chadema ni chama cha wachaga, akaeleze kuwa huo ni uwongo uliopindukia, lakini pia akahoji, hivi kipi cha maana basi? kwamba tumkatae mtu kwa uchaga wake, lakini akija mvutabange, mwizi, mbadhirifu wa mali za umma tumchague kutuongoza ati kwa vile siyo mchaga? Alihoji.

    2. Ndesamburo aliwalaumu wananchi wa Dar Es Salaam kwa uwoga na kukosa uthubutu. Akarejea jimbo lake la moshi kwa namna ambavyo limekuwa mahala salama kwa watanzania waishio huko, tangu mwaka 2000 lipo chini ya chadema likiwa na huduma zote muhimu za kijamii, na pia ndiyo jiji linaloongoza kwa usafi kulinganisha na majiji mengine. Akaendelea kusema mwaka 2000, mkapa, akiwa Rais alijaribu kutumia vibaya madaraka yake ya urais kwa kumtisha msimamizi wa uchaguzi kuwa wamtangaze mgombea wa ccm kuwa mshindi, lakini vijana wa pipoz pawa walikuwa macho, tayari kwa lolote, askari wakanywea na mzee ndesapesa akaukwaa ubunge.

    3. Diwani wa Kipawa ni jembe. Mama anachana kama 2-Pac Shakur. yeye aliwashauri kina mama waamke. wanadanganywa kwa kanga na vilemba vya kuteleza wanaisaliti nchi.

    Yalikuwa mengi. na ama hakika kufikia mwaka 2015, wengi watakuwa wameamka kutoka usingizini na mabadiliko ya kweli yatafikiwa.

    Pipooooooooooooz!
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ashukuriwe Mungu mkuu kwa umati huu.
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nimeona mkuu, asante sana kwa news.
     
  4. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thnx mkuu kwa updates.....
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    M4C hoyee
     
  6. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Aluta Continua
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Pamoja na propaganda zao za udini na ukanda,
    M4C haitawabakiza magamba 2015 CDM itakuwa Magogoni.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    M4c! Haimbakizi mtu hakika!
    2015 ndiyo msema kweli!


    Watanzania watakuwa wameamka toka usingizini tayari!

    Tunashukuru kwa news Kamanda!
     
  10. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hiyo namba tatu nimeipenda, kama kuna watu wanaochelewesha nchi yetu kukombolewa mikononi mwa wadhalimu weusi basi ni wanawake,hawa wanahitaji darasa ili wakae sawa
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Presha inawapanda na kuwashuka magamba, ila wao ndo waliichezea bahati wakajipange upya kama hawatokufa
     
  12. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    NDesa pesa hujakosea mzee wangu,watu wa dar ni waoga sana wamezidiwa na wakerewe,na watakuwa ni watu wa mwisho kubadilika licha ya kuwa mjini.nape baada ya jangwani sijamsikia tena
     
  13. B

    Bob G JF Bronze Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naamini wale wenye Mapenzi mema na nchi yetu wanaelewa CDM si chama cha wachaga na si cha wakristo, Ni muhimu waislam na wengine mkawa sehemu ya Mabadiliko ya kweli na mkajiunga na CDM tuondoe ufukara nchi mwetu. Tanzania bila ccm Inawezekana kabisa
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Peoopleeeeeeeeeeees poweeeeeeeeeer
     
  15. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    nitaongeza picha nyingine baadae. Kisimu changu cha mchina kinasumbua kuupload.
     
  16. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunakushukuru kwa updates
     
  17. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    picha nyingine hiyo.
     

    Attached Files:

  18. h

    hans79 JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wale wazee walokuwa wakilia kutoka na hutuba ya Ndg Lema, nao kama una picha zao ziweke.Na pia Lema alipoacha gari yake kuwahi majukumu ya chama nayo iweke kama ipo, tuacha ubinafsi Lema anakubarika kwani jana gari yake vijana walitakaa kuisukuma ila alikataa, alipopanda bodaboda alishangiliwa sana na watu.Lengo letu jimbo la Segerea 2015 liwe chini ya CHaDEMA.
     
  19. K

    KISWAHILI Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAGAMBA a.k.a WADHAIFU jana waliandika humu JF kuwa raia walio hudhuria walikuwa chini ya arobaini (40)
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Ritz vipi na wewe weka za Sinza tuone!!!!! hii kitu aiachi mtu
     
Loading...