Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C,Katibu wa CUF Wilaya Mh. Dominick Ng'honela Bubeshi AVAA GWANDA LA CDM!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, May 21, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Katika harakati inayojulikana hv M4C ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo inayoongozwa na Kamanda G. Lema imendelea kuwarudishia matumaini wanainchi waliopoteza matumaini na chama tawala.

    Harakati hiyo ya ukombozi inayoendelea ktk Wilaya ya Magu Mh. G Lema imeendelea kuwakusanya maelfu ya Wanainchi wengi sana na ndipo Katibu wa Wilaya kwa chama cha Wanainchi CUF Mh. Dominick Ng'honela Bubeshi kuvua gamba na kuvaa gwanda la chama cha CDM.

    Chama cha Demokrasia na Maendeleo hakika wamepata jembe lingine kali sana,Magu CHADEMA inasonga mbele hakuna wa kuzuia mabadiliko hakika kuzaliwa mtoto huwezi kuzuia na hiyo ni kauli ya Manyanza Stanslaus,Mwasisi wa CHADEMA!


    Viva CDM!

    Source: Mi mwenyewe!
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika ukombozi umekaribia
     
  3. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama na magu imefikia hapo, 2015 hakuna wa kuizuia chadema. Viva makamanda.
     
  4. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    njooni nzega kijiji cha mzibaziba
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Born 1977 Die 2015 bai bai ccm,mgonjwa kagoma kunywa dawa what next.............
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Viva prophet lema, viva CDM
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    next is to go to hell
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mapambano kwa kasi ya ajabu. Yaani speed 500 kwa saa.
     
  9. V

    Vunjavunja Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndo cdm chama chenye matumaini kwa watanzania.
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Labda akabadili blad kama afanyavyo mkuu wao...
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani hili chama langu cdm linanifariji sana
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Yani kwa mahudhurio ya wanainchi ktk mikutano ya hadhara hakika jamani UKOMBOZI upo wazi kwa 100%

    ccm itabakia ilikuwepo!
    Kudadekiiiiiiiiiiii!!
     
  13. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big up makamanda!!!!
     
  14. K

    Kichuli JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makamanda njooni busega jimbo liko wazi na mtavuna wanachama wengi sana huku watu wameisha kata tamaa na chama cha magamba ushihidi ni uchaguzi ndani ya chama chao wananchi wamegoma kuchukua fomu ili wagombee uongozi ndani ya chama cha magamba hasa kata ya lamad hivyo tunaomba makanda fikineni busega msaidie wananchi wananchi wanao angamia kwa uroho wa mafisadi:lol:
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kichuli!

    Hawa mafisadi mwisho wao umefika hakika!

    Hapo Busega tutavamia mpk mafisadi wafiche nyuzo zao wenyewe!

    Piga kimya Kamanda utaona hao mafisadi watakavyopukutishwa hapo Busega!

    M4C,haitawabakiza hata mmoja!
     
Loading...