Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C Itatingisha Arusha Leo Mchana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Sep 25, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Wakuu Leo Mchana Kutakua Na Mkutano wa M4C huku A town na AAgenda kubwa ni Kjadili Maswala yaliyo jitokeza ikiwemo kufungwa kwa Uwanja wa NMC, makamanda wote watakuwepo Kuanzia Mwenyekiti Taifa, Katibu, na na Wapiganaji wengine,

    Mkutano utafanyikia Winja vya Kilombero jirani na Soko La Kirombelo na hapo ndo pana weza kuwa Revorution Square Mpya

    Mnakaribiswa sana
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    thanks kamanda, update update update ni muhimu sana kaka, mchina iwe ok kwa picha... M4C forever!
     
  3. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Will await update from the grounds and will appreciate.
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa taarifa,tunatarajia kupata updates kwa picha na maelezo ya kitakachojiri wakati huo
     
  5. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nape atakuwepo??
     
  6. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku ni kuchachawa mmesikia CUF wameanza mikutano yao Arusha, mnakwenda kuleta fujo, RPC wa Arusha kuwa macho na hiki chama cha CDM nia yao ni kuwafanyia cuf vurugu, na ole wao wawafanyie vurugu itakuwa ndio mwisho kufanya mkutano DAR.
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    muwe makini na kamuhanda na wenzie!
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni tatizo kubwa sana kuongea huku umekalia vitu vyenye ncha kali, kama miiba etc! pole yako lakini, ila mkutano upo pale pale!
     
  9. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,769
    Likes Received: 6,439
    Trophy Points: 280
    Msemaji ukweli:


    Mimi nilifikili nyumba ikiwa safi hakuna haja tena ya kuisafisha kila kukicha au ndiyo stahili na fasheni yenyewe.
     
  10. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu CHADEMA wao wana enda kuzungumzia ishu nyingine kabisa na wala si Maswara ya CUF, na unaweza usisikie CUF ikitajwa, kuna mambo haya jakaa freshi, huko na ukitilia Manani kwamba ARUSHA NDO BENGHAS YA TZ
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    hawakawii kujenga nyumba za NHC hapo wakidai mpango ulikuwepo.......
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Jana nilikua nakunywa pale Police Offices Mess nikaona kulikua na maaskari karibia wote wa mkoa wa Arusha wakiwa wanapewa semina elekezi kuwakabili Peoples!!
     
  13. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Halafu kama vile simuelewi? Kuna mikutano miwili infanyika baadaye wiki hii hapa JHB, mmoja ni wa ANC ya Zuma, na mwingine ni wa Democratic Alliance ya yule Meya wa zamani kule Cape Town, mama wa kizungu,Hellen Zille. Mikutano hii inafanyika katikaeneo moja la wazi, ila kwa umbali usiozidi mita 2000.Lengo ni kupima nguvu ya kisiasa kwa vyama vyote viwili..

    Sasa kama ni huko Arusha say CDM wako Stadium na CUF kule Mbauda hapo kuna kosa gani?.....FUNGUKA CACICO!!
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    una akili maiti.HUU WAKO NDO UPINZANI? Cuf afterall hawana wafurukutwa.
     
  15. J

    JBK Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    we ni kama nani unatoa mkwara wa mbuzi kwa chadema,hacha CUF wafanye siasa zao na M4C indeleze wimbi la ukweli, elewa kwamba cuf hawana chao arusha they are going to dance the music wa M4C
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    CUF si waliaihirisha mkutano??
     
  17. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    CUF ni kiraka laini sana. Wala CDM hawakosi usingizi kwa ajili ya hii kitu.

     
  18. i

    iseesa JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vaeni "Helmets" ili kukwepa vitu vizito na vyenye ncha kali kutoka POLICCM
     
  19. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Haya ni madhara ya kuandika comments uku umepakatwa na MAALIM SEIF.
     
  20. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,830
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    tena ingizingatiwa vitu vinarushwa kutoka sehemu zisizo julikana!
     
Loading...