Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C inahitajika mji mpya Kigamboni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgelukila, Jun 16, 2012.

  1. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ktk eneo lililo sahaulika ktk jiji la Dar ni kigamboni na viunga vyake ili kuhakikisha jimbo linachuliwa 2015 maeneo ya pembamnazi, kimbiji, mwembe mdogo, mwembe matikiti, kisarawe 2, gezaulole, mwasonga, kibugumo, kibada, mjimwema, vijibweni, kisiwani, kizota, twamoyo, mikwambe, tuangoma...nk m4c ina hitajika hata uchaguzi uliopita kampeni ziliishia mbagala zakiem, watu wanahitaji mabadiliko kuukomboa mji mpya.
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    ah kigamboni watu wa kigamboni bado wana fikra mgando sana..ngoja kwanza wakishahamishwa mji mpya ukajengwa labda wazawa wengi watatawanyishwa maana yale mambo ya u yakhe bado mengi sana kigamboni
     
  3. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli huku uzawa mwingi lkn watu wanamalizia vibanda vyao kwa kasi na kuhamia labda wataleta maendeleo, kama kusini wameelewa hata huku wakipata mguso watapagawa.
     
Loading...