Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C imeshindwa kuiteka TANGA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jingalao, Sep 22, 2012.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    Kwa muda wa mwezi mmoja nimekuwepo jijini Tanga ,pamoja na mambo mengine nilitumia muda wangu kuwahoji wakazi wa Tanga juu ya muelekeo wa kisiasa.kimsingi inaonekana CHADEMA haijakubalika ndani ya mkoa wa Tanga na mbadala mkubwa wa CCM kwa Tanga ni CUF.
    Sasa najiuliza je M4C imeshindwa kushawishi wakazi wa Tanga?

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,619
    Likes Received: 1,496
    Trophy Points: 280
    Sijui ulihoji watu wangapi kati ya zaidi ya watu milioni mbili wa mkoa wa Tanga. Hata hivyo, in short sio dhambi au kosa kwa wakazi wa Tanga au sehemu nyingine ya nchi kuwa wafuasi wa CUF au chama kingine chochote kile alimuradi kipo kwa mujibu wa sheria za nchi.

    Wala haijawahi kutokea popote duniani watu wote wakawa wafuasi wa chama kimoja pekee unless wana matatizo ya kiakili kama ilivyokuwa enzi za chama kushika hatamu na sidhani kwamba Tanga wako hivyo.
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    sample niliyotumia inalingana na ile ya arusha au mwanza.kiukweli chadema haijakubalika jijini Tanga kama ilivyo zanzibar.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  4. B

    Bubona JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa mkuu!!. Hata Mwanza na Arusha ulifanya utafiti??!!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    CHADEMA YAUSHINDA UDINI WA CuF na CCM
     
  6. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    naam!nilifanya utafiti huo huo nilioufanya Tanga.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    M4C lini itakwenda Zanzibar?
     
  8. B

    Bubona JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikubahatika kupata taarifa ya utafiti wako, vipi ulitumia sample ya ukubwa gani(figures)??!
     
  9. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    siongelei udini kijana,jaribu kuwa muelewa!

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hata nyerere tanga ilimsumbua kidogo ila kwa kuwa kushika dola ni 51%tanga na mikoa kama miwili mitatu itaangukia katika hizo 49 zilizobaki na sio dhambi.
    Obama aliwaambia wamerekani pamoja na kuwa hamjanichagua lakini nitakuwa rais wa wamarekani wote.
    Viva chadema.
     
  11. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    hata kama nilitumia sample ya watu 20 lakini matokeo niliyopata kutoka arusha,mwanza,iringa,mbeya,zanzibar na tanga ni tofauti.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  12. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...acha kuweweseka,M4C Tanga tunakuja...
     
  13. B

    Bubona JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni lazima yawe tofauti kwa sababu umeyatoa kutoka sehemu tofauti!!.
     
  14. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kumbe jibu unalo!kwa arusha,mbeya,mwanza na iringa yalikuwa similar lakini kwa Tanga there is a significant differnce!

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  15. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...na Kenya,Uganda,Rwanda na Burundi nako haitakwenda...
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Wakafuate nini nchi jirani??
     
  18. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    toa maoni yako,stop name calling mjukuu wangu!

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  19. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuna watu wanaamini chama fulani ni dini yao kitu ambacho napinga mpaka mwisho. tutafika tu hata kwa hawa weledi.
     
  20. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kigoda na nundu hawahitajiki kwenye majimbo yao lakini sijasikia chadema ni mbadala wao,huu ni ukweli ndani ya Tanga.


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
Loading...