Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C imekosewa mahesabu haitafanikiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JF-MBUNGE, May 26, 2012.

  1. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadiriki kusema M4C na gwanda operation ya chadema ni starategy nzuri lakini wamekosea mahesabu...

    Hii ilitakiwa kuanza si chini ya mwaka mmoja na nusu au mmoja kabla ya 2015. CCM kama wanaweza kutumia udhaifu huu basi ndio itakua mwisho wa CDM...lkn kama wataendelea na propoganda na kuuza zura kwenye media bila kupambana basi ndio hali si swali tena.

    Source=Nilivyoona jangwani leo.
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..wanachotakiwa kufanya CCM ni kutekeleza ahadi zote walizotoa ktk uchaguzi.

    ..pia washughulike na matatizo kama kupanda kwa gharama za maisha, mfumo mbovu wa elimu, matatizo ya umeme, matatizo ya maji, huduma za afya, kumaliza kabisa tatizo la ufisadi, etc etc.

    ..CCM wanatakiwa kufanya kazi waliyotumwa na wapiga kura, badala ya kuhangaika kuwashambulia Chadema.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu aliyekuwa anakusanya watu wengi kwenye mikutano zaidi ya Mrema?

    Muulizeni alikosea wapi?
     
  4. Atabase Agaya

    Atabase Agaya Senior Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la muda, siyo issue hapa; CDM wameanza mapema operations zao, thats good, wanahitaji muda mwingi ili ku sweep, nyumba kwa nyumba, kijiji kwa kijiji n.k. ili sera za CDM zifike kwa watu wote. Tatizo liko wapi?
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...labda alijitangaza yeye zaidi ya chama.
     
  6. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alichokozea Mrema, kwanza alikuwa very weak academically. So far CCM wakatumia vyema udhaifu wake huo kumkolimba kisiasa. Na ndiyo maana mpaka leo anarufu ya CCM.
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hii inaendelea wala co nguvu ya soda, nawashukuru viongozi wa cdm kwa kuanza mapema. Hadi tutoboe 2015 SISIMWEWE watakuwa wamesahauliwa!!!!
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hakuna mwenye akili timamu anaeweza kufananisha movement za aliyekuwa mwenye kiti wa nccr A. Mrema na Chadema. Mrema alikuwa anafuatwa na washabiki wake kama person Mrema, na hilo ndilo lililokuwa kosa kubwa sana. Chadema pale hafuatwi mtu ila chama ambacho kimekaa kitaasisi na chenye mtandao unaoenea nchi nzima.

    Hivyo chama hiki anaweza kuondoka yeyote na kikabaki bado ni imara. Kwa Lyatonga tofauti iliyokuwepo ni kwamba ukimwondoa yeye chama kimekufa. Na huo ndio ulikuwa msiba wa chama alichojiunga Mrema.
     
  9. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nasema M4C ni strategy nzuri ila ki ukweli operation wameiwahisha sn hilo ni kosa la kiufundi, ebu fikiri ingefanywa 2013 juni hv..!

    Kipindi hicho magamba wengi watakua hawana wanalotegemea kiutawala bali wanaangalia mbele maisha yao. Hivyo kwa presha ya M4C wengi wangeweza kumwaga ugali na kuvaa gwanda kujiandaa na 2015 after. Hali hiyo ingewachanganya magamba wakashindwa kujipanga ndio ulikua ushindi wa magwanda....too late magamba lzm wajipange.
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Jokes aside, kuna haja ya cdm kuboresha approach yao.... leo jangwani kulikua na tatizo kubwa la flow ya message to waliohudhuria
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    Bakia hivyo hivyo.
    Aaahh unadhani 1995 ni leo 2012 ???
     
  12. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    wanajidanganya 2 hao magamba
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    sasa mkuu ulitaka viongozi waongee nn tena maana mi naona kila kitu mlishaambiwa na sasa mnakumbushwa 2, au mnataka viongozi waseme nn tena? Cha kufanya sio kuona wataongea nn maana wao kazi wameshamaliza kukufumbua macho so ss hivi ni kazi yako imebaki na ww kuibadilosha jamii yako na kuvua gamba kama ulikuwa nalo na kuvaa gwanda ww pamoja na jamii yako. Full stop !
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,620
    Trophy Points: 280
    Kelele za chura
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,736
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    Ni mitizamo ila siyo kweli kwamba ishu ya muda haieleweki bali ungependa ujue ni kwanini leo na si 2013,na je huko mbele kuna ipi ya kuingilia 2015

    Hivi ni vipigo mfululizo mkuu mpaka mwisho.
     
  16. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ndio madhara ya demokrasia ya uhuru wa mawazo! Sasa mbona hukusema mapema tangu pale Arusha ilipozinduliwa alafu unakuja kusema leo!
     
  17. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda ungesema na Mtikila basi. Wakati huo wa Mrema haikuwa kama sasa, watu walikuwa wanashabikia kumpenda Mrema, lakini leo watu wanazungumzia mabadiliko.
     
  18. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ebu niambie kwann leo?mie nimekwambia impact amabayo ingekuwepo M4C ingeanza 2013...!we niambie logic na impact yake kwa kuanza shv.
     
  19. J

    JokaKuu Platinum Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    Ribosome,

    ..tatizo la Mrema lilikuwa ni uchanga wa chama chake NCCR.

    ..pia alikuwa na washabiki wengi waliokuwa wanaiunga mkono NCCR kwasababu yake yeye Mrema.

    ..sasa hivi ndani ya CDM kuna watu wa kila aina, kuna wanaofuata viongozi kama Zitto na Slaa, kuna wakereketwa wa katiba mpya, kuna wanaotaka mabadiliko, etc etc.

    ..pia walivyoanza mapema inaweza kuwasaidia kupata muda wa kurekebisha makosa yao na kujiimarisha. chaguzi ndogo nazo zinawasaidia CDM kujitangaza hata kama watashindwa ktk baadhi yake.

    ..lakini kubwa kuliko yote ni REKODI ya miaka 35 ya UTAWALA MBOVU WA CCM.
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,620
    Trophy Points: 280
    Logic ni kufundisha elimu ya uraiya na kutafuta mtaji mkubwa wa kura z 2015, hatuvizii bali tunajitokeza mapema coz tuna bonafide.
     
Loading...