Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C iko wapi? ndo maana wanasema "NI UPEPO TU"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jul 6, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si wasikii kabisa na M4C,hatujaambiwa mafanikio ya ziara walizofanya,hawajasema kama ndo mwisho au..najua shughuli zilisimama wakati wa kifo cha mzee BOB MAKANI(R.I.P) Lakini mbona kimya mpaka leo?
     
  2. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .we ulitaka waanike mikakati yao mbele ya adui..
    mafanikio ya ziara muulize Membe, na Hawa Ghasia
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Unataka ya wekwe wapi au tuwe tuna ku-PM kinachoendelea.....
    M4C inazidi kuchanjwa mbuga kama vipi mmmuulize Anna Kilango atakwambia kinachoendela jimboni kwake.....
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Katibu na Mwenyekiti walitaka kuzichapa, kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu ondoa hofu tutapata taarifa,ila moja wapo ya mafanikio ni kule bungeni kama ulisikia baadhi ya wabunge wakitokwa povu hovyo maana fagio la chuma lilipita majimboni kwao.
     
  6. a

    andrews JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​wako bungeni safari zinaaza august,vipi zomba wamekuachia milembe?
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nilipita kuwatazama nikakuta wameshatoka! kimya-kimya.
     
  8. m

    master gland Senior Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha ushangingi mtoto kiume, umekalia nini ?hadi debe debe?we gamba M4C forever unstopable hadi magogoni wanalifahamu hilo .Safari hii kelele za mlango zinamzuia mwenye nyumba kulala na anajiandaa kuhama nyumba
    GAMBA WEE
     
  9. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4C zinaenda kwa utaratibu ndg.
     
  10. B

    Bob G JF Bronze Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    M4C wako kazini Mpaka kieleweke Hakuna kulala Mpaka CCM DHAIFU itakapokua Oposition party
     
  11. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulitaka habari zichapishwe kwenye gazeti la serikali?
     
  12. a

    andrews JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kikwete ni mnafiki no 1

    Tangu tupate maraisi hatujawahi kuwa na rais mnafiki, mzembe,dhaifu na ndumila kuwili kama kikwete uendeshaji serikali yake umejaa fitina dhihaka na upuuzi mwingi anyemshabikia huyu naomba aweke haya maelezo kwa kuprint au kucopy na baa ya 2015 mtaona kwa nini tz imefika hapa ilipo ni sababu ya huyu mr dhaifu hakuna alichowahi kuongoza kikafanikiwa zaidi ya kutengeneza makundi ndani ya chama na nchini ili awe madarakani kirahisi mungu ibariki tanzania kwa haraka sana tuondokane na huyu mnafiki

    asikii kabisa na M4C,hatujaambiwa mafanikio ya ziara walizofanya,hawajasema kama ndo mwisho au..najua shughuli zilisimama wakati wa kifo cha mzee BOB MAKANI(R.I.P) Lakini mbona kimya mpaka leo?[/QUOTE]
     
Loading...