Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C Dar es Salaam - ushari kwa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Made aw kubofya, Aug 10, 2012.

  1. M

    Made aw kubofya Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kuwa nimeshawaambia viongozi, pia naomba niweke hapa.
    Wakati tunazindua M4C Arusha moja ya challenges ilikuwa mitandao Kwenda down na Watu walishindwa kuchangia, hivyo basi safari hii tujitahidi isitokee sabotage ya akina yeyote.
    Ombeni special numbers za 2 digits Vodacom na kwingineko. Account iwe kwa jina la chama na si la mtu binafsi.
    Mwenyekiti ageless watanzania jinsi hizo pesa zitatumika.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Heading na content havina mahusiano.
     
  3. M

    Made aw kubofya Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Take time to read it, it's a seriours matter it's all about the experience we have had in Naura before.
    Shouldn't happen again.
     
  4. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa!
     
  5. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lugha gani hiyo?
     
Loading...