Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C DAR es Salaam from HERO........to ZERO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Jul 7, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimekuja kuamini kuwa chadema kwa Dar es salaam ni kama kuchora kwenye maji
    Naona lema anaangaika Dar kukusanya watu alikini anatoka patupu sijui inakuwaje
    chama hakikubaliki Dar es salaam


    Hebu angalia hizo picha za Lema akiwa Tabata akihutubia watu

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Toa uchafu wako hapa.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Kwani Lema anahutubia nini kwenye hiyo mikutano kila siku?
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa hapo ndo ujiulize maana watu wamechoka kumsikiliza ndo mana hawaji
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    m4c is larger than life itself. Sn jeykey wewe jinyonge tu!
     
  6. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lema anafuata posho aweze kujikimu na familia ana hali mbaya sana
     
  7. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hahaha ya ukweli hayo
     
  8. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwenye macho hambiwi Tazama!Naukiona mtu anajikuna ujuwe anawashwa!Nadhani alianzisha hii thread ameelewa?
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    naona wanazi wa chadema wanachungulia wanasema
    mambo yanakalibia kudondoka :flypig::flypig::nerd::nerd::nerd:mad:bujibuji
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    ujumbe mzito huo
     
  11. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siku zote mji hauchangamki asubuhi.. Ungekaa hapo hadi mwisho ungeona nini kiluendelea.. Gamba Gamba 2!!! M4C Motooo
     
  12. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    haha wa dar wanajua yte hta kma wasipojitkeza wanatafta rizki lakn cku ya uchaguzi hkna mwenye akili timamu atajisumbua kpanga foleni kpgia kura ccm lbda awe kichaa na hajielewi
     
  13. c

    chama JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lema si ana taaluma yake?

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  14. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba at work
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwanasesere at work!
     
  16. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie subirini mtaelewa tu acheni kihereheru
     
  17. m

    maingu z Senior Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa hapa dar wajinga ni wengi kwani kila kitu wanacho na taarifa wanazipata kuliko hata mikoani lakini ndo wako nyuma kimageuzi, ingetegemewa dar iwe chanzo cha mageuzi lakini hapafai. Hata ukifuatilia historia ya mageuzi ilianzia pembezoni mwa nchi. Kama tarime, kigoma, arusha, pemba nk. Huko watu ndo wanaelewa kuliko hapa dar ambako wamejaa wasomi lakini waoga. Nawashauri tu wanamageuzi dar sio kwa kutegemea hata kidogo. Kazi yao ni kulalamika kwenye miarobaini na mikorosho tu hawana courage. Jiimarisheni mikoani mtafanikiwa sio dar.
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    khafiri mkubwa w.
     
  19. m

    majebere JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Aisee naona umati si wa kawaida, Lema anaunguruma watu wote wanaonyesha ishara ya vidole viwili. people power.......... CDM lazima mtachukua nchi 2015, yani umati wote huu, si mchezo.
     
  20. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mbona husemi tabata gani mkuu nilihudhuria mkutano wa tabata shule watu walikuwa wengi sana yawezekana kwa sababu zako binafsi uliamua kupiga picha mapema sana kabla ya mkutano ili uje hapa jamvini kutupotosha ole wako wewe upotoshaye leo kwan 2015 utalia na kusaga meno
     
Loading...