Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C chini ya kamanda Mawazo yaendelea kuvunja ngome ya CCM Geita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Sep 23, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu, heshima kwenu. Katika kutimilika kwa kauli ya mjinga akijitambua,mwelevu upo matatani ,hali imeendelea kujidhihirisha wiki hii ktk jimbo la Busanda, mkoani geita.

    Kwa mujibu wa maelezo ya Kamanda Mawazo Seleman, diwani wa zamani wa kata ya Sombetini, Arusha, aliye jivua gamba na kuvaa gwanda ni kuwa katika kata ya Katoro walivuna wanachama 150, kata ya Kaseme ktk vijiji vya kaduda na magenge walivuna wanachama 200, jana ktk kata ya Lwamugasa walivuna wanachama 200, jana hiyo hiyo jioni katika maeneo ya Kilombero moja walivuna wanachama 78 na Kilombero mbili walivuna wanachama 110.

    Leo mashambulizi yata endelea katika kata ya Bulela. Hivyo kwa uhalisia tu M4C wiki hii imevuna jumla ya wanachama wapatao 738. Haya ni maeneo ya vijijini ndani kabisa ambapo ccm chini propaganda za Nape wamekuwa wakijidai kuwa ni mtaji kwao. Je kwa mrejesho huu bado ccm ina mtaji vijijini? Zaidi tuta endelea kujuzana kuhusu harakati hizi. Naomba kuwasilisha.
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tulianza na Mungu na Tutamaliza na Mungu.........:rockon:
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kila la kheri
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Chadema inanze kufundisha wapiga kura kulinda kura zao baada ya kupiga, wakifanya hivyo CCM bye bye 2015....
     
  5. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    *Wanachama wake 300
    watimkia Chadema
    ZAIDI ya wanachama 308 wa
    Chama Cha Mapinduzi (CCM)
    wilayani hapa, wamejiunga na
    Chama cha Demokrasia na
    Maendeleo (CHADEMA).
    Wanachama hao wamejiunga
    na Chadema kupitia mikutano
    mbalimbali ya Operesheni
    Sangara ya chama hicho chini ya
    kauli mbiu yake ya Vuguvugu la
    Mabadiliko (M4C).
    Mikutano hiyo inayofanyika
    katika vijiji mbalimbali vya
    Wilaya ya Geita, inaongozwa na
    aliyekuwa Diwani wa Sombetini
    mkoani Arusha kuptia CCM,
    aliyehamia Chadema, Alphonce
    Mawazo.
    Wanachama hao ambao baadhi
    yao ni wafuasi wa CUF,
    wanatoka vijiji vya Bukondo,
    Kaduda na Katoro, huku kati ya
    hao, 100 ni wanachama wapya
    wasiokuwa na vyama.
    Wakizungumza na Mtanzania
    kuhusiana na sababu za
    kujiunga na Chadema,
    wanachama hao walisema ni
    kutokana na Serikali ya CCM
    kukithiri kwa ufisadi.
    Walisema ufisadi na wizi wa
    fedha za umma umekuwa
    mkubwa serikalini, hali ambayo
    imefanya Serikali ishindwe
    kutatua kero mbalimbali
    zinazowakabili wananchi wa
    kipato cha chini.
    Mkazi mmoja wa Kijiji cha
    Kadudu, aliamua kujiunga na
    Chadema pamoja na wake zake
    wawili, kutokana na kuchoshwa
    na uonevu aliofanyiwa na
    Mtendaji wa Kijiji hicho, Fundi
    Makanza.
    Mtendaji huyo anadaiwa
    kumweka ndani mkazi huyo
    kwa kosa la kuwaandaa watu
    kujitokeza katika mkutano wa
    hadhara uliokuwa uhutubiwe
    na viongozi wa Chadema.
    Alisema ameamua kujiunga
    Chadema pamoja na wake zake
    wawili baada ya kuchoshwa na
    manyanyaso ya mtendaji huyo
    aliyejigeuza Mungu mtu na
    kwamba ameigeuza ofisi yake
    kuwa Mahakama.
    “Nashukuru viongozi wa
    Chadema wamenitoa, kutokana
    na shukurani hizi nimeamua
    nihamie Chadema maana
    pamoja na kuwa kada mzuri wa
    CCM sioni mabadiliko yoyote
    zaidi ya manyanyaso ya kila siku
    tunayofanyiwa na mtendaji.
    “Ukifikishwa ofisini kwake ni
    kama umefikishwa
    mahakamani, maana yeye
    huyohuyo ni mtendaji, ni polisi
    na mahakama, kwa hali hiyo
    unawezaje kuipenda CCM na
    kuendelea kubaki
    huko?”alilalama mwananchi
    huyo.
    Chanzo:Gazeti la Mtanzania
     
  6. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndio somo lililopo mkuu kuna kauli mbiu,piga kura linda kura yako.
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    CDM go go go......Tilianza na Mungu tunamaliza na Mungu
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huko si nasikia serikali ya ccm imepewa tsh 22mil ili kuwalipa posho polisi ili wachome nyumba za wananchi.
     
  9. m

    moseskwaslema Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoko sana makamanda wa m4c
     
  10. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,467
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    M4C noumar! Mwendo mdundo mpaka 2015, hakuna kulala mpaka kieleweke!
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    hongera Mawazo,WEWE ULISEMA UNAITAKA KARATU,toka hapo UDSM uende kupiga kambi M4C KARATU MKUU Japo ni chadema ila utaendeleza harakati
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndiyo dawa iliyobaki kumwadhibu dhalim ccm.
    Ndipo watajua kuwaTz ina wenyewe.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Asante OMUSILANGA kwa taarifa mkuu!
    Hivi Synovate hawawezi kutupatia idadi ya wanachama hai na watiifu kwa ccm?
    Masikini Kikwete wa watu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama mtoto wa miaka mitatu anajua people power, basi tena.
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu hawawezi kabisa. maana data zao wakishazipata wanapeleka "kivukoni" zikapikwe! Wanaposoma wanakuwa kama Samwel Kivuitu. Kwamba hata yeye hajui chochote. Amepewa asome tu!
     
Loading...