Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4c - busega

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bukutonaga, Jul 23, 2012.

  1. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa wana Busega wapenda maendeleo/mabadiliko naomba sasa tuungane katika suala hili nyeti.Mimi nimeanza na kata yangu ya Nyaluhande nimefanikiwa kufanya mkutano wa ndani kwanza then Jumamosi hii nina kikao kingine kwa ajili ya kupanga safu ya uongozi wa CDM kata afu baada ya hapo nimepanga kufanya Ligi ya mpira wa miguu (M4C league)then siku ya final tutavamia vijiji vyote vi5 kufungua matawi na mkutano mkubwa pale Nyaluhande na kupokea wanachama kwani hata hiyo mikutano ya ndani magamba yamevuliwa na nimechukua wana -CUF wote wamesilimu na kuja CDM.So tuungane kuitoa Busega hapa ilipo leo.

    Nawasilisha!
     
  2. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu kwa hapo m4c league kula tano
     
  3. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    big up,hii ndio kazi ya kamanda!!!
     
  4. s

    sangija Senior Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee Hongera sana kwa ujasiri wako na kujitolea kwa moyo! uwe mfano wa kuigwa kabisa!!! peoplessssssssssssssPowerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!
     
  5. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Thanks kamanda! Tunasonga mbele daima
     
  6. N

    Nzoka yihenge Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu, badugu utafika? Safi sana.
     
  7. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    safi sana kamanda.hongera
     
  8. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye RED haijakaa vizuri.
    Stori imetulia isipokua hapo.

    QUOTE=Bukutonaga;4298874]Kwa wana Busega wapenda maendeleo/mabadiliko naomba sasa tuungane katika suala hili nyeti.Mimi nimeanza na kata yangu ya Nyaluhande nimefanikiwa kufanya mkutano wa ndani kwanza then Jumamosi hii nina kikao kingine kwa ajili ya kupanga safu ya uongozi wa CDM kata afu baada ya hapo nimepanga kufanya Ligi ya mpira wa miguu (M4C league)then siku ya final tutavamia vijiji vyote vi5 kufungua matawi na mkutano mkubwa pale Nyaluhande na kupokea wanachama kwani hata hiyo mikutano ya ndani magamba yamevuliwa na nimechukua wana -CUF wote wamesilimu na kuja CDM.So tuungane kuitoa Busega hapa ilipo leo.

    Nawasilisha![/QUOTE]
     
  9. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kamanda Badugu tutafika ila tumeanza na Lubugu na sasa Nyaluhande! Lazima tufike mkuu tuungane wana CDM maana nchi yetu inaangamia na sasa sakata hili la Mifuko ya Jamii hii ni kete nzuri sana kwetu maana watu wamejaa upepo vibaya.
     
  10. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [/QUOTE]

    RED- Wanachama wote waliokuwa CUF kwa kata ya Nyaluhande wamehamia CDM
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Amini kabisa kwamba kazi yenu tunaipenda mno, na tuko pamoja sana!
    Mioyo yetu ilishachafuka kitambo, M4C ndiyo tumaini litakalotuokoa!
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu hongera kwa moyo wako wa kizalendo
     
  13. j

    jembe mwanaharakati Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kamanda,fanyeni kwa maendeleo ya busega ila msifike hatua ya kugombea jimbo kwa kuutaka ubunge na kupigana majungu hamtaeleweka na wananchi,until victory forever
     
  14. a

    agapetc Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi kamanda,hakikisha unaweka ligi pia ya wadada maana hawa bado wako nyuma kidogo ili waitambue CDM
     
  15. b

    bdo JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,142
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    naona kama ni enzi za TAA na TANU kupata uhuru 1961, yaani naona 2015 inachelewa big up, tupe namba ya M-pesa, Tigopesa, Airtel money au eazy pesa tukuunge mkono, naamini Dr.Chegeni atavua gamba - je hio ndio kata o jamaa? kama sio je utafika lini huko? peoopleeeeeeeeeeeeeee
     
  16. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Busega my home!
     
  17. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hamna jipya ni yale kwa yale.
     
  18. b

    bashemere Senior Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​umechomwa na mwiba?
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Kamanda kwa kazi nzuri tengeza njia makamanda wa nchi kavu na Anga wakija nikumaliza kabisa.Wakati wewe ukipiga Busega Heche na makamanda wengine nao wanapeleka ujumbe kijiji kwa kijiji.Pande zile za Arachuga Kamanda Lema,Milya,Nanyaro na wengine ratiba yao hipo hivi:
    Julai 25.Kata ya Themi
    Julai 26.Kata ya Kaloleni
    Julai 27.Kata ya Sombetini
    Julai 29.Kata ya Elerai
    Julai 30 Kata ya Daraja mbili
    Agosti 1.Kata ya Kimandolu

    Hii inaitwa twanga kote kote
     
  20. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona mnaiga kama hakuna jipya?:wacko:
     
Loading...