Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C Bukoba Mjini Inaanza Kuleta Matokeo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omutwale, Jun 23, 2012.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Leo niko napitapita kwenye vijiwe mbalimbali hapa BK mjini. Nimejulishwa kuwa katika Mkutano wa Mbunge uliofanyika hivi karibuni, wananchi wamempa ishara ya taa nyekundu Kagasheki.

    Simulizi liko hivi:

    Hivi karibuni Lwakatare, Anthony Komu, Mkurugenzi wa Fedha na Utawala-CDM
    na kijana mmoja toka Singida ambaye ni Mjumbe wa Halmashauri Kuu-CDM walikuja Kagera kwa programme ya kichama ya kuwanoa madiwani wa CDM. Baada ya Programme, Chama-Mkoa kikawaandalia mkutano wa hadhara.
    [​IMG]

    Wakati wa kuhutubia, Kijana toka Singida akamwaga sumu kwa kuwaambia watu waliohudhuria mkutanoni kuwa; msitegemee lolote jipya toka kwa Kagasheki eti kwa kuwa amekuwa Waziri Kamili. Akawaambia labda niwape swali akija mmuulize hivi “Twiga wetu wanarudi lini?” Akashindilia zaidi kwa kuwaambia, ukiwa Waziri wa Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, Usalama wa Taifa, Polisi, na Magereza vyote vinakuwa chini ya Wizara yako. Na hakuna mtu anaweza kuja na ndege akachukua wanyama wakubwa na akaondoka bila kubugudhiwa kama Usalama wa Taifa hawahusiki. Kwa hiyo Kagasheki asiwazuge, akija mmulize Twiga wetu wanarudishwa lini?

    Siku chache Kagasheki akatua BK na akafanya mkutano wa hadhara. Wakati mkutano ukiendelea, Vijana wakaanza kiutani kumnyooshea vidole viwili.
    [​IMG]

    Taratibu miguno ikaanza kusikika huku ikisindikizwa na maneno “Tunataka Twiga wetu” Ghafla Kagasheki akahamaki na kukosa uvumilivu, akaanza kurusha maneno hovyo. Ikawa ndo kama kawapa watu ruhusa kupiga chorus kwa sauti za “Tunataka Twiga wetu” na “Twiga wetu wanarudi lini” Mzee wa watu akaendelea kurusha meneno hovyo “Najua hao ni CHADEMA” mara “hao CDM watachukua majimbo mengine huko kote lakini nawahakikishia hili hawatalipata” Kutokana na mvulugano huu, kwa wale wanaomfahamu Kagasheki akiisha panic hawezi kulejea haraka katika control. Ikabidi mkutano uishe

    Baada ya kurejea Jijini, haraka sana Kagasheki akatangaza hatua zinazochukuliwa kuwarejesha Wanyama wetu walioibiwa

    Haya ndo nimewakusanyia kwa leo toka vijiwe nilivyotembelea hapa BK Mjini.
     
  2. M

    MTK JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,855
    Likes Received: 1,573
    Trophy Points: 280
    Bottom line ni kwamba Hamis Kagasheki anastahili kuwajibishwa kutokana na kashfa ya Twiga wetu kwa sababu wakati wa tukio hilo alikuwa naibu waziri wizara ya mabo ya ndani, Hii wizara ya utalii itamtesa sana kwani tayari faru wa kikwete George ameuawa siku cha che baada ya kagasheki kuingia wizarani pale, majuzi majambazi wamevamia kambi ya watalii na kuua watu wawili akiwemo mtalii mmoja, Kagasheki pull up your socks vinginevyo wizara ya utalii ndio ya mwisho kwako
     
  3. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duh teh teh, Twiga wameshaliwa nyama.
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Kagasheki toina kantu.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Kama kuna watu wanatulet down basi ni watu wa mkoa wa Kagera ukiondoa kule home Biharamulo tu!!!!!!!
     
  6. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kagasheki taina mugasho gwa kugasha, kityo tabagashe mungasho zomulikwetagwa kugashwa!
     
  7. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo picha mbili zimenisikitisha sana. Inaonekana huko kwetu BK bado watu wanaabudu CCM. Ebu chunguza hizo picha uone mkusanyiko mkubwa uko wapi. Wahaya sijui wamekuwaje. Ujasiri wao uliotokana na usomi wao umekwenda wapi? Nani kawaloga? CCM nka yatwita si Mulangira.
     
  8. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Aaaah jamaniiiii.....pelekeni haya mambo kwenye jukwaa la lugha. Kha!!!
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    si mshangai Kagasheki viongozi wengi ccm wanafikiria vyeo vyao ni vya kudumu maisha, wana mawazo ya kikamuzu Banda, Niwashauri wakati unawakataa Hamtakiwi tena ccm
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    M4C Hoyeeeeeee
     
Loading...