Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C Arusha mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Jul 25, 2012.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Ratiba ya M4C Arusha Mjini


    Julai 27.Kata ya Kaloleni eneo Mianzini
    Julai 30.Kata ya Daraja mbili eneo la Relini
    Julai 31.Kimandolu eneo la Kijenge chini
    Agost 1.Sombetini eneo la Mbauda sokoni
    Agost 2.Sombetini eneo
    Agost 3.Kata ya Elerai eneo la Suma


    Mikutano yote inaanza saa tisa kamili jioni.Wote mnakaribishwa


    Peoples power
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    najisikia furaha na amani kuona harakati zinaendelea nilikuwa na njaa sasa nimeshiba kuona harakati zinaendelea LEMA lazima awashe moto
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru sana kwa ratiba ya M4c Mkuu!

    Hakika hapatatosha viwanja lengwa!
    Na nawahakikisha ya kwamba zoezi hili kamwe halitawabakiza mafisadi waliojifanya wanajua na sasa kikomo imefika!


    2015 naona ni mbali natamani iwe kesho!

    Wao wana pesa Sisi tuna MUNGU aliye hai sasa na hata milele!
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lema lazima urudi home kuwakumbusha wana Arusha kuwa karibu mnafikia nchi ya Ahadi
     
  5. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila siku mikutano? Wananchi watafanya lini shuguli za maendeleo? Ndo maana tutazidi kuwa masikini kila siku
     
  6. G.T.L

    G.T.L Senior Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Daaa!!Natamani nihuzurie hiyo event lakini niko shinyanga sijui M4C Shy itakuja lini?Tunahitaji ukombozi haraka iwezekanavyo....P'Square(People's Power)
     
  7. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Kweli wewe una matatizo,mikutano ndio sababu ya umaskini?
     
  8. raia tz

    raia tz Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usiwe mweopesi wa kusahau mkuu, 50 years back no movement for change, watu walilala na nao development, sasa ngoja watu waamke, usitake watu walale
     
Loading...