Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M-pesa & tigo pesa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kabaizer, Oct 17, 2011.

  1. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 472
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani mwenye ofisi na anatafuta wakala mi nipo tayari kufanya hiyo kazi, naomba msaada wenu wa ajira wakulu!
     
  2. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakala wa nini?
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nafasi ya wakala katika M-pesa na Tigo pesa kwa mfanya biashara mdogo walau One million or laki tano kwa mtu mwenye mtaji mdogo saana na kutegemea mazingira ulotegesha kama yanawateja wengi ama lah! But hizo biashara kwa hakika kabisa ni bora ukawa na mtaji angalau from 7-15&20 million ili kufanya biashara inayoeleweka na kuweza pata commission kubwa toka kwenye kampuni husika.... Take note kua commission ya M-pesa ipo juu kuliko Tigo pesa na pia the former inawateja wengi kuliko the later....

    Swali: kama una uwezo wa kuwa wakala... Unaomba kazi ya nini? Ama sijakuelewa?? Ama hujaelewa kua wakala ni nini??
     
  4. p

    prindi Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nilivyoelewa me anataka kufanya kazi kwa wakala wa izo business
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    tatizo lake ni mtaji, ila anaomba mtu kama watafanya biashara, yeye ndo awe manager wa hiyo biashara
     
  6. M

    Munkya Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    commission inatolewa kwa rate zipi ili tujue zaidi
     
  7. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 472
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Yap kaka nataka kufanya kazi kwa wakala,sorry kwa kutoeleweka jamani!
     
  8. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 472
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani kwa wale mawakala wanaohitaj mfanyakazi, nilikua sijaongea vizur ila now nadhani mmenipata wakuu!
     
  9. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 472
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndo maana yangu jamani!
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hivi kufanya kazi kwenye wakala wa M-Pesa unahitaji qualifications zozote maalumu?
    Nakushauri upanue area unayotafuta kazi, au kuna sababu maalumu ya kutaka kazi kwenye wakala wa M-pesa napata shida kidogo kuelewa, kama una experience ya sekta hiyo ni vizuri ungesema hivyo kumbuka kutafuta kazi ni "kujiuza" kwanini watu wakupe wewe badala ya wengine.
     
Loading...