Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

m-pesa na computa.........

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by majogajo, Mar 31, 2012.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamani naamini teknolojia inakua siku hadi siku...........Mi nataka kujua kama kunauwezekano wa kutumia computer yangu kuwa narusha hela kwenye m-pesa, air tel mone na tigo pesa. kuliko kuendelea kutumia simu kuwarushia wateja wangu. yeyote anaeijua technologia hiyo anisaidie please......
     
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    Hakuna uwezekano huo mkuu.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kama haipo inabidi mtoa mada aivumbue.
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    M-pesa hawaja release API yao kwa hiyo hakuna developer walioifanyia kazi. Subiri au hack kama unaweza
     
  5. CONSULT

    CONSULT JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hongera sana inaonyesha kuwa wewe ni mjasiriamali mzuri kwani unatafuta ubunifu kuongeza tija katika kazi yako mm nadhani hakuna kinchoshindikana kwa technology ya leo + entrepreneurship km si leo hh kesho utafanikisha jaribu pia jukwaa la technology na kutunia simu zinazo ingiliana na computor au moderm km voda ya hivi karibuni sina uhakika nahisi utafaulu..
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    inawezekana! HUNA HAJA YA SIMU CHUKUA MODERM yako weka connect kama kawa, ila bado tataizo litakuja kuwa huwezi kukonect moderm zaidi ya moja kwenye komputer moja,, un less uongeze Network CARD, nUNUAA NETWORK CARD ZINGINE MBILI/TATU INATEGEMEA UNATAKA MITANDA MINGAPAI!
    KILA LAHERI KAKA!
    Kwa maelezo zaidi ni PM!
     
  7. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mi nipo arusha,mbona naona side corner wanatumia pc?so inawezekana!sijauliza ila nadhani zile pc wamepewa na voda,au hata programm!mi nimeanza m-pesa wakala nikipata details zaidi nitakuambia!
     
  8. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ukiwa wakala mdogo wa Mpesa huwezi kutumia Computer unless unatumia modem ya Voda. Ukiwa na modem unatuma na kupokea MPESA kwa urahisi. Try and see.
     
  9. m

    majogajo JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    chariii wangu niatshukuru kama utafanya kuulizia hata leo.........
     
  10. R

    Rahimsmartyboy New Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana kaka nitajaribu kucheki hiyo hishu thanks
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Huu ni ushauri Mzuri.... Ila Naomba Majogajo kua Ukiamua kutumia Computer na your main business ndio hio E-money itakuletea setbacks kama slow operation process. Nakupa mfano hai...

    • Naamini hua watumia Modem ku access net via Lap top; Unapotaka kununua bundle kupitia Modem process yake ni taratibu (huchukua several minutes hadi uweze pata activation process ya bundle); BUT at the same time ukichukua simu ya mkononi ku subscribe bundle inachukua tu sekunde kadhaa....
    • Zingatia kua sasa hivi biashara ni kua na huduma mbili ama zaidi ya hizo mbili mahala pamoja. Yaani ukiwa na huduma ya E-money uwe na Mpesa na Tgo Pesa/Airtel Money (ama na zaidi but sio tu moja). Utatumia vipi hio computer? Utakua kila tranzaction unachomeka modem nyingine? OK kuna universal Modems... Unaelewa realiability ya net zetu sikunyingine ni sawa na F? Siku shauri hilo at the moment.


    Hata hivo kuna huduma ya E-money ya kutumia Computer... Wewe kama wakala ni muhimu sana ukawa nayo na kujisajiri (ni wachache wanajua na kumiliki hii); Inatakiwa uende Headquaters... na uwaombe wakupe certification ya U-wakala wako ili kuweza monitor services zako vema. Best of Luck.
     
  12. deejaywillzz

    deejaywillzz JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2014
    Joined: Mar 11, 2014
    Messages: 621
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    API za M-Pesa, Tigo pesa na nyingine bado hazijawa available nadhani its for security reasons. Ila kama una modem unaweza ku install software kwenye PC yako ambazo zina run USSD commands na utaweza kufanya hivyo
     
  13. KeyserSoze

    KeyserSoze JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2014
    Joined: Feb 26, 2014
    Messages: 1,814
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwanza fikiria kidogo ili upate access ya hivi vitu unahitaji line ya provider ambayo imeshafanyiwa settings ili iweze kuwasiliana na server ya provider wako.., sio kwamba haiwezekani ila sioni itaongeza nini wakati simu inafanya kazi hii efficiently na bila tatizo wala gharama yoyote..

    Kinachoweza kufanyika kwa urahisi ni kupata paypoint (kama vile selcom na Max Malipo) ambazo wenyewe wataingia ubia na hawa wenye simu ili kuweza kutoa hii service.., kwahio settings nyingi na programs zitakuwepo kwa hao wenye hizo paypoint ambao watakupa wewe mashine yao yenye package hizo zote.., zaidi ya hapo nadhani itakuwa complication ambayo inaweza ikaleta matatizo badala ya ufanisi
     
Loading...