Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M/kiti wa mtaa Upanga katugeuza wakaazi mtaji !!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAMBLER, Apr 8, 2011.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wadau,

    Naomba nitoe dukuduku langu, kuna huyu mwenyekiti wa mtaa wa CCM kata ya Upanga Mashariki anaitwaa Rukiya A. Riyami toka aukwae uenyekiti 2011, anatukamua sana sisi wakaazi wa Upanga, kila mwezi anataka kila kaya ilipe alf 5 ya kupuliza dawa ya wadudu, anatuchangisha michango mingi, na juzi katuletea barua kuwa kapandisha ada ya sungusungu toka alfu 3 mpaka alfu 5,na mtu akichelewa kulipa anatutumia mgambo na vitisho vingi, sasa mimi najiuliza hivi miezi 2 tu kushika kiti hali ndio hii,miaka 5 itakuaje???

    Naomba mamlaka husika zichukue hatua, maana huu ni ufisadi mkubwa kwa wananchi
     
  2. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Upanga ulinzi wa sungusungu wa nini,wakati kila mtu yupo ndani ya gati lake,kwanza haya mambo ya sungusungu bado yako hivi?,lakini ndio matunda ya kuchagua CCM hayo...!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu mwenyekiti ni mpuuzi sana anakera na hao sungusungu alio waleta amewatoa tameke ni wezi vya kutosha.

    Pale mzumbe wanawaliza wanafunzi vilivyo..

    Utawasikia kila siku ndomboro ya solo eti wanakimbia mchakachaka huku wanacheck sehemu za kupora ucku.
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ningekuwa mimi ningewalamba si chini ya elfu kumi kila wiki, kwa sababu wakazi wa upanga/jimbo la ilala lote mnajifanya kuipenda sana ccm
    na pia mnaviona vyama vya upinzani ni vyama vya fujo.

    mmepitwa na wakati mno, aendelee kuwala tu maana wajinga ndiyo waliwao
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Halafu wewe unamatatizo, sio wote ni wale wahindi!
     
  6. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usifikiri wote tunaokaa upanga ni ccm, au wote ni wahindi.....usiropoke ovyo
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Samahani. Sijaona kama kuna mhali jamaa ametaja mhindi?? Mi naona amesema tu 'Wajinga ndio Waliwao'! :smile-big:
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanakupa risiti ukiwapa pesa? kama nini mimi sitoi na wafanye watakavyofanya. Siunalipa Kodi kwani kodi yako inatumika vipi? waulize kuwa Watanzania wanalipa kodi sasa inakuwaje tunachangishwa pesa? je hao wadudu bado hawajafanya? wasijue kuchangisha watu na ripoti pia wakuleteeni. Huu ndio Ufisadi, Hivi Tanzania michango ya kijinga itaisha lini?
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Nadhani hawa vibaka wa mtaa wa olympio wanapeleka sadaka kwa mama liyami, maana wanavyopora hata mtaa huu haufai kupita ikishafika saa 12 jioni. Inashangaza sana. Au ndo njia ya CCM kuongeza kipato?.
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ulinzi wa sungusungu umeletwa kivingine wanauita ulinzi jamii shirikishi kila mtaa unaajiri vijana kama 20-30 bila kuwa na uchunguzi wowote na wakazi wanatakiwa kulipa elfu 3 kila kaya kuwalipa mishahara hawa 'vibaka' malalamiko ni mengi na wengine imethibitika wametoka jela karibuni ni taabu tupu,ukikataa unaletewa barua ya mtendaji halafu mahakama ya jiji.
     
  11. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    huku kwetu kipunguni raha tu hamna cha sungu sungu wa mgambo jamii tukikamata kibaka si tutapiga kiberiti tu. Michango ya nn
     
  12. g

    greenapple New Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    madarakani ameingia dec 2009 kwa kumbukumbu zangu kwa kusema 2011 unamaanisha nini naomba ubadilishe usemi wako na isitoshe hausiani chochote na upuuliziaji wa dawa ya kuua wadudu. susungusungu kwa upanga ni muhimu sana kwani mitaani tulivamiwa na wezi stadi wa kutumia pikipiki na magari kupora wanafunzi laptop na mikoba ya kina mama, wezi hawa walikamatwa na sungunsungu na kupigwa sana na toka hapo upanga ikawa shwari.
    kuhusu kupandishwa malipo ya sungusungu yamefuata taratibu zote za vikao kufikishwa hadi kwa wakazi hata hivyo sio wote tunaolipa sungusungu, wakakwani sungusungu wanalinda mitaani na sio ndani ya mageti ya nyumba za wakazi. nadhani wewe utakuwa si mkazi wa upanga hii.
    Mwenyekiti huyu toka ameingia ameboresha vitu vingi kama usafi wa barabara zetu zinasimamiwa na yeye mwenyewe na zinapendeza. MNYONGE MNYONGENI LAKINI HAKI YAKE MPENI. Wakaz wa upanga hatutaki majungu na kabla ya kuandika kitu nakuomba fanya uchunguzi wa kina kwanza na kumbuka CCM ndio imetuweka kwenye amani
     
Loading...