Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M/kiti wa CUF Kibaha auwawa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Goheki, May 4, 2012.

  1. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    M/kiti wa Cuf kibaha ameuwawa ucku wa jana kwa kuvamia na watu wasiopungua kumi na tano wakitumia mapanga. Marehemu alihama ccm na kujiunga na cuf na kuwa mwiba mkali kwa ccm.Ijumaa iliyopita alimweleza jirani yake kuwa anawindwa kuuwawa na wapinzani wake kisiasa. source.mlimani tv.
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Yamefikia huku??R.I.P M/Kiti
     
  3. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Tanzania nchi yenye "amani," na "democrasia" inayosifika. R.I.P ndugu yetu
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Amani ya janga kwa Wanainchi wake!
    R. I. P m/kiti!
     
  5. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni kweli tukio hilo limetokea huko kibaha vikuge njia ya kuelekea soga kwa msabaha
     
  6. s

    simon james JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunajivunia amani miaka 50 ya uhuru? Hongera wana ccm
     
  7. Mhamiaji Haramu

    Mhamiaji Haramu Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walisema kuwa vyama vingi vitaleta vita, kumbe ndicho walichomaanisha?
     
  8. Nang'olo Ntela

    Nang'olo Ntela Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Eeh Mungu! Tuepushe na janga hili. Tunauwana kisa siasa?
     
  9. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimeshangazwa kuona tena m/kiti wa CUF kibaha vijijini amezikwa leo na kifo chake kuhusishwa na siasa, kwani alivamiwa na watu wasiojulikana. jamanii wapi tunaelekea au ndio ukombozi unakalibia, au nini tatizo...

    SOURCE; ITV NEW
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Mhhhh hatujui haya yote kivuli chake nini
     
  11. k

    kitero JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahalapema pepo Amina.Ila hawa wanaofanya haya mauwaji wajue nao ipo siku yao wema na ubaya hulipwa hapa hapa duniani.Arusha wameuwa,mwanza walitaka kuuwa wakajeruhi kwa kuwakata kata na mapanga, sasaivi wameuwa kibaha.
     
  12. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Walianza kumuua m/kiti wa CHADEMA kule Arumeru baada uchaguzi na sasa huyu m/kiti wa CUF KIBAHA Vijijini, tena wauaji walimwambia sababu ya kifo ni kitendo chake cha kuhama CCM. Jamani hizi chuki za kisiasa ktk nchi yetu zimefikia hapa?. Nadhani ipo haja kwa viongozi wa Upinzani kuyatafutia dawa haya matukio.
     
  13. dallazz

    dallazz Senior Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    r.i.p m/kiti
     
  14. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wee ccm wewee! Acha hizo tabia mbaya.
     
  15. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama kweli chanzo cha mauaji haya ni siasa basi sisi kama Taifa tumefika pabaya na tunaelekea pabaya zaidi. RIP Kiongozi
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    R.I.P mwenyekiti.
     
  17. m

    maramojatu Senior Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huwezi kuua binadamu mwenzako useme siasa jamani? Rais wetu tusaidie
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    R.i.p.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Nimeikumbuka ile story ya maggid ya kisa cha mwenye nyumba na mtego wa panya.
     
  20. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Inaelekea hiki chama tawala kinahusika na mauaji haya ya watu wapigania haki. CCM haitaki kukosolewa.
     
Loading...